ผู้เขียน หัวข้อ: MG EPYON เจ้ามังกรสองหัว  (อ่าน 4824 ครั้ง)

ออฟไลน์ krit_925

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 44
MG EPYON เจ้ามังกรสองหัว
« เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 12:00:08 PM »
สวัสดีครับ วันนี้เอางานมาให้เพื่อนๆ ทุกคนชมครับ กับเจ้า epyon ตัวนี้เป็นโมแท้ต่อดิบจากคนในบอร์ดนี่ละครับ งานก็ไม่มีอะไรมากทำสีสบายครับเพราะต่อมาแล้ว ส่วนสีนี่จำไม่ได้ว่าใช้อะไรบ้าง เพราะผสมแบบตามใจตัวเองครับ  :iconhappy:  ส่วน epyon ตัวนี้ผมขอติที่สายเคเบิลตรงดาบ ดัดยากมาก ส่วนที่เขาบอกว่างานจีนนี่ดัดไม่ได้ท่าทางจะจริงครับ เพราะของแท้ดัดตอนจัดท่่ายังยากเลย  :iconpale: ไปชมงานกันเลยครับ

หน้าตรง กับ ด้านข้างครับ

ติดอาวุธกันหน่อยครับ กับเซเบอร์ แล้วแอ๊กชั่นกันยาวๆ

เป็นโหมด เพื่อบินฝ่าชั้นบรรยากาศกันหน่อย  :icondizzy:

จบแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่บอร์ด ขอบคุณที่รับชม ติชมได้นะครับ
เหล่านักบินทั้งหลายจงสู้จนกว่าวิญญาณจะดับสูญ  แด่ zeon

ออฟไลน์ jakris37

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 31
Re: MG EPYON เจ้ามังกรสองหัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 01:34:05 PM »
เนียนสวยดีครับ :iconsmile:
แอบใส่ boxer ให้ epyon ด้วย :iconlol:

ออฟไลน์ Me_Me

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 22
Re: MG EPYON เจ้ามังกรสองหัว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 09:31:36 PM »
งานสวยสีแป๊ะ  แต่รูบเล็กไปหน่อยไม่ค่อยเห็นรายละเอียด