ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4032791 ครั้ง)

ออฟไลน์ xerxes

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ซื้อโมจีนต้องทำใจครับ มันต้องมีตรงไหนซักแห่งแหละที่ไม่สวย เสียเงินแค่ 1ใน3 ก็สวยแค่ 1ใน3ครับ
ถูกต้องน่ะครับ ต้องทำใจครับเพราะผมก็โดนเหมือนกัน Akatsuki ของผมก็มีปัญหาตรงที่โล่มันหล่อมาไม่ดีครับ เจอรูโบ๋ไปเลย(ไม่ทราบว่าท่านอื่นจะเจอแบบเรารึเปล่า) :iconsweat: แล้วไปถามเพื่อนที่มีเหมือนกันกลับไม่มีปัญหาอะไรน่ะครับ ผมล่ะ :iconangry: ทำไมตรูซวยอย่างนี้ ทีนี้จะเปลี่ยนก็เปลี่ยนไม่ได้ อย่าไปคิดมากเลยครับไอ้เรื่องนี้ ถ้าเป็นลุงบันก็ว่าไปอย่าง

ออฟไลน์ bubboy1428

• *
  • Like: 1
ผมก็โดนเหมือนกัน Akatsuki ของผมก็มีปัญหาตรง หน้า ขาสีทอง หล่อมาไม่ครบ หนึ่งข้าง  แย่จริงขาทองไม่เท่ากัน :iconcry:

ออฟไลน์ zillion

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
ตอนแรกว่าจะ ถอยอาคาซึกิ TT คงไม่กล้่าละ  :iconfreak:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
แล้วสรุปว่าร้านที่ผมไปนี่ใช่ร้านเจ๊แล้วใช่มั้ยครับ
ที่ข้างๆร้านมีกล่อง Meteor ใช่รึเปล่าครับ

ผมว่าใช่นะ ที่ตรงข้ามร้านเป็นร้านขายปืน ส่วนผู้ชายหนุ่มๆ คือลูกชายเจ็

ออฟไลน์ Tee3893

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 27
เอ้อมีใครถามน้องจูโมจืน+บาซูก้าเรซินมายังครับอยากรู้อะครับ :iconlike:

ออฟไลน์ Mozilla

• *
Strike Freedom มี FULL BURST MODE
Destiny มี EXTERME BLAST MODE (ปีกแสง)
แล้วไหง Infinite Justice ไม่เห็นมีโหมดเทพๆกะเขาบ้างล่ะนี่

ออฟไลน์ nongnoojoe

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 3
  • มีตังแค่layland T-T
^
^
^
ของเขาอาจจะเทพอยู่แล้วก็ได้ครับ แต่ที่แน่ๆ อย่าเทพไปมากกว่านี้เลยคร้าบบ เดี๋ยวจะหลังหักกันเป็นแถวๆ - -"

ออฟไลน์ alanshearer09

• *
  • Like: 16
ขอถามหน่อยครับว่า ทุกๆท่านใช้ปากกาอะไรในการตัดเส้นอะครับ

ออฟไลน์ nobikun

• *
  • Like: -2
ขอถามหน่อยครับว่า ทุกๆท่านใช้ปากกาอะไรในการตัดเส้นอะครับ

ใช้ปากกา gundam marker ครับ

ออฟไลน์ gorn_gang

• *
  • Like: -28
อยากถามเรื่องราคาของ BB3ก๊ก ของ TT หน่อยอ่ะครับ
พอดีซื้อแต่ตัวพระเอกมาก่อนแล้วทีนี้มันเป็นกล่องเล็กอ่ะครับ
เลยไม่รู้ว่าถ้าเป็นพวกกล่องใหญ่ พวก ลิโป้ , จูล่ง , พระเจ้าลเปี่ อะไรพวกนี้อ่ะครับ
ราคากล่องใหญ่พวกนี้จะอยู่ประมาณเท่าไรอ่ะครับ

ออฟไลน์ Cheludim

• **
  • Like: 2
อยากถามเรื่องราคาของ BB3ก๊ก ของ TT หน่อยอ่ะครับ
พอดีซื้อแต่ตัวพระเอกมาก่อนแล้วทีนี้มันเป็นกล่องเล็กอ่ะครับ
เลยไม่รู้ว่าถ้าเป็นพวกกล่องใหญ่ พวก ลิโป้ , จูล่ง , พระเจ้าลเปี่ อะไรพวกนี้อ่ะครับ
ราคากล่องใหญ่พวกนี้จะอยู่ประมาณเท่าไรอ่ะครับ

น่าจะอยู่ที่ 3XX-4XX นะครับ ประมาณนี้

ออฟไลน์ siamteamg

• *
กลับมาแล้ววว จากฮ่องกง ไปแบก มาจากเสิ่นเจิ้น 4 ตัว ฮ่องกง ตัวนึง พอดีงบไปซื้อน้ำหอม หมด เหอๆๆ

สนนราคาจากเสิ่นเจิ้น 4 ตัว 2xxx บาท
HGUC EX-S จากฮ่องกง 6xx  บาท

แค่นี้ก้พอใจแล้วววว มากกว่านี้แบกมาไม่ไหว

ออฟไลน์ kaopun

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
    • โมจีน by kaopun
 :iconcryjoy:  ถูกกว่าซื้อกล่องล่างกล่องเดียวในสะพานเหล็กซะอีก

เก่งจริง ๆ เลยฮะที่หาที่ซื้อได้  :icongift: (ว่าแต่มีลายแทงให้ผมมั่งไม๊ครับท่าน)

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 5
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
ว้าวๆครับ เยอะมากๆเลย แบกไงเนี่ยครับ

ออฟไลน์ kirakira

• *
  • Like: -14
  • ฝ่ายบุคคลผู้ต่ำต้อย
แม่เจ้า 2XXXX  :icondisapp:

ต้องหาเรื่องไปเที่ยวบ้างแล้ว :iconsoul:
ในที่สุดก็มี NET ใช้แล้ว วะฮะฮ่า

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
ท่านข้าวครับ งวดนี้เราแวะต่อไปที่เสิ่นเจิ้นด้วยดีมะ :iconfreak:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ kai122

• *
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
ท่านข้าวครับ งวดนี้เราแวะต่อไปที่เสิ่นเจิ้นด้วยดีมะ :iconfreak:

ฝากหิ้วด้วยสิ ท่าน pas  :iconfreak:

ออฟไลน์ Mozilla

• *
น่าแวะมากเสิ่นเจิ้นซินะ
ว่าแต่เวลาท่านหิ้วมานี่ ผ่านสนามบินท่านหิ้วมาแบบไหนครับ หรือใส่ถุงเดินถือมาดื้อๆ
แล้วผ่านฉลุยหรือป่าวคับ เผื่อจะไปหิ้วมั่ง

ออฟไลน์ kaopun

• *
    • โมจีน by kaopun

อันนี้คงต้องไปล๊อบบี้ไก่ถั่ว(ไกด์ทัวร์)ไว้ก่อนละครับ   :iconhihi:

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ

ฝากหิ้วด้วยสิ ท่าน pas  :iconfreak:

อุ๊ย ระวังโดนข้อหาฝากซื้อ ฝากหิ้วนะตัวเอง  :iconfreak:
ปล. หลังไมค์มาละกันครับท่าน Kai :iconwinks:

อันนี้คงต้องไปล๊อบบี้ไก่ถั่ว(ไกด์ทัวร์)ไว้ก่อนละครับ   :iconhihi:

ไก่ถั่วอายุมากแล้ว จะเดินต่อไมไหวอ่ะสิท่าน  :iconpale:
.......................

ก็เขาเด็กบ้านนอกนี่นา อ่ะๆ เด๋วจะรีบไปทำแระ :iconsoul:
ปล. ว่าแต่ "อายุมาก" ฟังดูเพราะกว่า "แก่" มั่กๆ เรยนะครับ ไม่ชอบจริงอ่ะ  :iconhihi:
   V
  V   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 02:04:07 PM โดย pas20 »
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ