ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4031856 ครั้ง)

ออฟไลน์ oakki

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -3
PG Wing มุก ทำไมปีกมันลายๆแปลกๆ

ออฟไลน์ xenophage

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 3
  • มีอะไรก็ว่ามา แต่ไม่ได้ฟัง
    • Xenophage's Blog
มี Ahead ของ มิสเตอร์ บุงโดชิ ด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 27, 2009, 11:12:32 AM โดย xenophage »

ออฟไลน์ bewlite

• *
  • Like: 0
อ่า สะพานเหล็กไม่มี PG Mk II หรอครับเนี้ยว่าจะไปวันอาทิต :iconsweat:

ใครรู้ราคาแน่นอน im มาบอกหน่อยซิครับ ขอบคุณมากๆครับ :iconlike:

• *
อ่า สะพานเหล็กไม่มี PG Mk II หรอครับเนี้ยว่าจะไปวันอาทิต :iconsweat:

ใครรู้ราคาแน่นอน im มาบอกหน่อยซิครับ ขอบคุณมากๆครับ :iconlike:

วันนี้ยังเห็นที่ร้านเบียร์อยู่เลย มีตั้ง 2 กล่องแนะ

ออฟไลน์ nubirdza

• *
  • Like: 1
ว่าแต่ ท่านใดเห็น sd exia / exia r2 ของ tt หรือ ghd ก้ได้ฮะ แจ้งทีฮะ ( ร้านไหนบอกด้วยฮับ ขอ อย่าร้านเจ๊ เลย เหอะๆๆ จะเอามาดอง 55+ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2009, 01:58:08 PM โดย nubirdza »

ออฟไลน์ guideploy

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
เอ็กเซีย r2 ที่ร้านเจ้ รู้สึกผมจะเห็นแว่บๆนะครับ

ออฟไลน์ aire

• *
  • Like: 2
    • DVDezy2U
ใครรู้บ้างครับว่า PG MKII ของลุงบัน ขายกันอยู่ประมาณเท่าไหร่ จะเอามาเทียบราคากับของ TT หน่อยครับ

• *
ใครรู้บ้างครับว่า PG MKII ของลุงบัน ขายกันอยู่ประมาณเท่าไหร่ จะเอามาเทียบราคากับของ TT หน่อยครับ

ราคาหน้ากล่อง 15000เยน คิดใน rate 0.4 ก็ 6000บาท เห็นมีขายในห้องซื้อ-ขาย ประมาณ 4-5000บาท

ออฟไลน์ aire

• *
  • Like: 2
    • DVDezy2U
^
^
ขอบคุณครับ อ่านแล้วเลยลองไปหาดูเห็นท่านนึงขายตัว PG MKII Titan Bandai ของใหม่อยู่ 4พันต้นๆเอง งี้พี่ตี๋ก็ราคาเกินครึ่งแล้วล่ะซิ ลังเลเลยทีนี้ :icondisapp:

ออฟไลน์ leileknoi

• *
  • Like: 10
สิ้นสุดการรอคอยสำหรับ 1/100 แล้วครับ กับ OO Raiser

รูปเยอะหน่อยครับ

ออฟไลน์ ramuzath

• เริ่มหัดทาสี
  • *
โอ้สุดยอด อยากเห็นชุดหลอด led จัง 1/100ที่ราคาพอๆ MG อีกตัวละ เห้นแล้วชักอยากเพิ่มลาย 1/100 โมจีน อีกมั้งละ
ขอบคุณสำหรับข่าว

ออฟไลน์ morning

• *
อยากทราบว่าปีใหม่ร้านขายโมจีนเขากยุดกันไหมอะครับ
เพือไม่ซื้อตอนปีใหม่อะครับ

ออฟไลน์ More

• *
ีรบกวนถามพี่ ๆ หน่อยครับ  ว่า   Astrea [ TT] ตัวขาวกับตัวแดง  ตัวใหน งานเนี๊ยบ กว่ากันครับ

ออฟไลน์ tcfreedom

• *
ช่วงปีใหม่ร้านเจ๊ ไม่ปิด ครับแถมเจ๊ยังบอกว่ามีของlotใหม่เข้ามาด้วยครับอย่างน้อยๆก็มี ชินันจู ครับ

ออฟไลน์ angelicz

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 14
  • ลองทำเล่นๆ ;9
ีรบกวนถามพี่ ๆ หน่อยครับ  ว่า   Astrea [ TT] ตัวขาวกับตัวแดง  ตัวใหน งานเนี๊ยบ กว่ากันครับ
Astrea TT น้องขาวกับน้องแดง ไม่มีตัวไหนงานเนี๊ยบกว่ากันหรอกครับ เหมือนกันเป๊ะๆ ต่างกันแค่สีเท่านั้นเอง
มีทั้ง2ตัวแล้ว จึงกล้าเข้ามายืนยันครับ :iconlol:

"Just do..whatever you want, Be response..for what you've done"

ออฟไลน์ moshizu

• **
กร๊ดดดดดดดดดดดดดดด   1/100 00 gundamออกมาแล้วววว :iconhappy: รอยายออกอีกตัวก้อเเจ่มแล้ว ดีนะ ยังไม่ได้ซื้อ 1/144 มา ไม่งั้น  :iconfreak:

ออฟไลน์ kaopun

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
    • โมจีน by kaopun
อืม... OO 1/100 เพิ่มไฟส่วนหัวให้ด้วย    :icondizzy: 

แต่รอกล่องรวมน่าจะดีกว่า อยากเห็นฐานจังว่าจะสวยแค่ไหน    :iconnasty:

เอ๊ะ... หรือจะรอ designer color ที่อาจจะแถมฐานมาด้วยดี     :iconlol:

ปล. (บ่นนิสส์นึง)   เบื่อจัง ดีแตก/ปั่นราคา คนซื้อไม่ใช่ควายนะเว้ย       :iconsweat:

ออฟไลน์ zealotzephyr

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 5
  • สี่หลอดสีฟ้า
    • 52146CPEBoard
ไฟสีแนวชะมัด :iconnasty:
ผมว่าเป็น 1/100 แล้วหน้ามันก็ยัง :icondisapp:

ออฟไลน์ offyonline

• *
00 มาซะที รอdesigner color ต่อไป แต่หน้าเสื่อมจังแฮะ  :icondisapp:

ออฟไลน์ nubirdza

• *
ออกมาเหอะ ก้มะได้แอ้มตังหรอก เพราะ เอวหมุนมะได้   :iconcry:  :iconcry:  :iconcry: