ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4030450 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sinkz

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
เป็นข่าวดีมากๆเลยครับ ที่น้องจู มาถึงไทยแล้ว :iconwish:

วันธรรมดานี่ ร้านหน้าเบียร์ปิดกี่โมงครับ ?

ออฟไลน์ nubirdza

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 1
อ้าว เจ้าแดง มาแว้ว ขอปูเสื่อรอผู้กล้า ( หรือ ผู้โดนฟันหัวแบะ ) ดีกว่า   :iconnasty:  :iconnasty:

ออฟไลน์ kai122

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
อ้าว เจ้าแดง มาแว้ว ขอปูเสื่อรอผู้กล้า ( หรือ ผู้โดนฟันหัวแบะ ) ดีกว่า   :iconnasty:  :iconnasty:

ถ้า 9xx จริงๆ ผมว่าถือว่าไม่เเพงน่ะครับ
เพราะราคาตามหยวนมันเท่ากับ ยูนิจัง + ปืน + ฐานกันเลยทีเดียว  :icondizzy:

ต้องถามว่าส่วนมากยูนิจังแบบครบเซต ส่วนมากคนได้มา 11xx เยอะน่ะครับ น้อยมากที่ได้ 9xx  :iconwink:

ออฟไลน์ leileknoi

• *
  • Like: 10
แม่เจ้า มาเร็วมาก

ออฟไลน์ uzelda

• *
  • Like: 0
เมื่อวานไปยังไม่เจอน้องจูเลย :iconsweat: วันนี้มาแล้วรึ :iconcry:

ออฟไลน์ luckytoffee

• TG STAFF
  • *
  • Like: 28
  • MG Collecter [TrI] นะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ
เป็นข่าวดีมากๆเลยครับ ที่น้องจู มาถึงไทยแล้ว :iconwish:

วันธรรมดานี่ ร้านหน้าเบียร์ปิดกี่โมงครับ ?

วันธรรมดาปิด 5 โมงครับ

"ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์ เลยมีหลายคนไม่เคยทุกข์ อิ ๆ"

ออฟไลน์ Sinkz

• *
  • Like: 5

วันธรรมดาปิด 5 โมงครับ

ขอบคุณมากครับ คุณ luckytoffee  :iconlike:

ออฟไลน์ furlong

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 12
อ่า ใครไปสะพานเหล็กฝากดู h-arm custom 1/100 แท้หน่อยจิ
ร้านไหนมีช่วยบอกหน่อยค้าบ ไม่ได้ไปนานเลย

• *
อ่า ใครไปสะพานเหล็กฝากดู h-arm custom 1/100 แท้หน่อยจิ
ร้านไหนมีช่วยบอกหน่อยค้าบ ไม่ได้ไปนานเลย

น่าจะ leo toy น่ะครับ เห็นท่านโจเคยบอกเห็นมีที่ร้านนี่ เเต่นานเเล้วน่ะครับ  :iconsmile:
เเต่ลองๆ ไปหาดูครับ อาจเจอตัวอื่นที่ชอบใน

ออฟไลน์ nongnoojoe

• *
  • มีตังแค่layland T-T
ครับร้าน ลีโอทอยมี h-arm custom 1/100 ครับน่าจะมีครบทุกตัวด้วยมั้ง ซีรีย์นี้ เรทราคาก็0.4 ครับ ^^ ล่าสุดไปก็ยังเจออยู่เลยครับ อาทิตย์นี้ผมว่าจะไปสะพานเหล็กเพราะพี่ชายชวนไปซื้อpsp ที่ร้านที่รู้จักกันครับ แล้วเดี๋ยวจะแวะไปดูน้องจู้เล่นๆก่อนอิๆ ค่อยไปซื้อทีเดียวแบบเหมาๆไปเลยจะได้มีส่วนลดเยอะหน่อย เอิ้กๆ^^

ร้านหน้าลีโอทอยครับ ^^ ผมว่าซื้อหลายตัวจะมีลดพิเศษให้นะครับ^^ แต่มีปัญญาแบกกลับหรือเปล่านี่สิ - -"   ตัวผมกะว่าจะไปซื้อ รวดเดียวสามตัวเลย ยังคิดๆอยู่ว่าจะซื้อดีไหม รวดเดียวสามตัว - -"  อุสะ  pg wing สองตัวยังเคยแบกขึ้นรถเมล์แล้วเลย  :iconfreak: :iconfreak:
V
v
V
V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2009, 09:01:28 PM โดย nongnoojoe »

ออฟไลน์ kaxuma

• **
ชินันจูมาที่ร้านไหนหน่ะครับ ตอนแรกคิดว่าจะพาน้องไปสอย infinite justice สงสัยได้ซื้ออีกตัวกลับบ้านแน่  :iconwink:

ออฟไลน์ moshizu

• **
โอ้ว :iconwish: พี่จูมาแล้วรึเนี่ย  :iconnasty:เป๋าแห้งอีกแล้วดิ เรตอยู่ 9xx หรอครับ น่าจะไหวนะ :iconfreak: มีที่หน้าเบียร์เท่านั้นรึ ผู้ใดเห็นที่อื่น แจ้งเพิ่มเติมด้วยนะครับ ใจมากๆ :iconhappy:

ออฟไลน์ raf

• *
น้องจูมีของแท้ หมกไว้อยู่ แล้ว แต่รอมันทำปืนบาซูก้าออกมนี่หละ ซื้อชัวๆ ปืนมันสวยมาก  :iconwish:

ออฟไลน์ vesso

• **
ปูเสื่อรอผู้กล้ามารีวิวคร้าบบบบบบ น้องจูมาเร็วมาก แต่ไม่มีตังนี่สิ  :iconcry:
กันดั้มที่ 2 ในใจ   รองจาก vespa

ออฟไลน์ nubirdza

• *
  • Like: 1
^
^
^

ผมปูรอด้วย นับ countdown ว่า วันไหน กระทู้โมจีนจะพุ่งขึ้น 200 หน้า   :iconwish:  :iconwish:

• *
เป็นไปตามคาด เจ้าขาวกระเเสเบามาก  :icondizzy:
โดนสีเเดงเเรง 3 เท่า กลบหมด  :iconwink:

ออฟไลน์ tomujung

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -2
เสานี้เจอกันนะน้องจู อิอิ ไม่รอล่ะปืน เดี๋ยวก็มีกล่องแยกตามมาทีหลังเอง :iconvsign:

ออฟไลน์ oakki

• *
  • Like: -3
pg wing 0 TT
ที่ที่ร้านมีเหลือหลายกล่องไหมครับ
กะจะไปวันศุกร์จะยังเลหือไหมหนอ

ออฟไลน์ alexia

• *
วันนี้มีธุระไปแถวสะพานเหล็กพอดี กะสอยเจ้าขาว แต่พอไปถึงมีน้องจูด้วย  :iconwish:
เลยได้น้องจู อย่างไม่ได้คาดหมาย เพราะนึกว่าอีกนานกว่าจะมา
และเจ้าขาวอีกตัว ตอนแรกกะซื้อ 2 ตัว เอามาทำ verison char อีักตัว แต่ว่าหยุดไว้ก่อนดีกว่า เพราะยังมีโมไม่ได้ต่อเต็มบ้านเลย  :iconlol:

ออฟไลน์ leileknoi

• *
  • Like: 10
ราคาน้องจูประมาณไหนเหรอครับ ตอนแรกผมคิดว่าจะประมาณยูนิคอร์น+ปืน+ฐานเสียอีก