ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4030336 ครั้ง)

ออฟไลน์ guideploy

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 1
งั้นพรุ่งนี้เจอกันปีศาจสีขาวของสหพันธ์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2009, 08:51:00 PM โดย guideploy »

ออฟไลน์ darkmanlevel

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -365
  • font_m
RX78-2 V.2 มาเร็วจังรอดูรีวิว ก่อนละกัน  :iconlol:

ออฟไลน์ oakki

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -3
ท่านใดไปร้านเจ๊หรือร้านโมจีนอื่นๆ รวบกวนฝากดู PG wing 0 TT ให้นิดนึงครับ มาึรึยัง

ออฟไลน์ nongnoojoe

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 3
  • มีตังแค่layland T-T
^
^
^
มีมาแล้วครับ ตั้งแต่วันพุธแล้ว มีทั้งสองร้านเลยนะครับ ร้านเจ๊และร้านหน้าเบียร์ ราคาก็พอๆกันแล้วแต่อารมณ์ของคนขาย ^^"

ออฟไลน์ kai122

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
หน้าอกเจ้าขาวน่าจะบุบ ทุกคนน่ะครับ :iconsmile:
เพราะเห็นที่เวปจีน หน้าอกมันก็ไม่เรียบเหมือนกันครับ
พูดง่ายๆ อาจจะ บุบกันทั่วหน้าไม่มีเหงา  :iconfreak:

-------------------------------------------------------------------

คิดมากท่าน อยากได้ก็ซื้อ ไม่มีอะไรมาก อิอิ  :iconlol:
เเค่หน้าอกเอง เห็นไม่ค่อยชัดหรอกครับ เด้วเราก็ทาสี ให้หนาๆ ไงท่าน จะได้เหมือนถมรอยบุบไปในตัว  :iconfreak:

|
|
|
V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2009, 08:38:06 AM โดย kai122 »

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
เจอ comment ของท่าน kai หมดรมณ์อยากได้เจ้าขาว ver.2 เลยอ่ะ :iconsweat:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ louiscyber

• **
  • Like: 0
ที่ร้านเจ๊มีพวกนี้ไหมครับหาอยู่ :iconlol:

1.Over Flag (TT)
2.Gundam Exia (TT)
3.Gundam Virtue (TT)
4.Akatsuki Gundam สีเงิน (TT)

ถ้าไปซื้อเองโดนฟันหัวแบะเลยมั้ง ไม่เคยไปด้วย :iconcry:

ว่าแต่น้องจูของเข้ายังครับ

ออฟไลน์ choytawee

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
Re: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล
« ตอบกลับ #2847 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 12:48:59 PM »
ไปสอย RX-78  ของ TT มาแล้ว  เห็นบอกว่าเข้ามารอบนี้ไม่เยอะ  ราคาตามที่แจ้งก่อนหน้านี้ครับ 

เห็นลูกเจ๊ บอกว่าน่าจะต้องรออีกสัก 3 อาทิตย์นะครับ  (แอบเห็นปืนคู่ แบบแยกขาย  ของยูนิคอนด้วยแต่เป็นตัวอย่างยังไม่ได้สั่งมาขาย) 
|
|
|
|
V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2009, 12:57:26 PM โดย choytawee »

ออฟไลน์ darkmanlevel

• Like: -365
  • font_m
ไปสอย RX-78  ของ TT มาแล้ว  เห็นบอกว่าเข้ามารอบนี้ไม่เยอะ  ราคาตามที่แจ้งก่อนหน้านี้ครับ 

ผมคงต้องรอปลายเดือน เหอๆๆ รอสอยพร้อม น้องจู  :iconlike: หวังว่าของคงมีเยอะนะ  :iconcry:

• *
ที่ร้านเจ๊มีพวกนี้ไหมครับหาอยู่ :iconlol:

1.Over Flag (TT)
2.Gundam Exia (TT)
3.Gundam Virtue (TT)
4.Akatsuki Gundam สีเงิน (TT)

ถ้าไปซื้อเองโดนฟันหัวแบะเลยมั้ง ไม่เคยไปด้วย :iconcry:

มีทั้งหมดเลยครับร้านเจ๊ แต่ราคาไม่ได้ถามนะครับขออ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2009, 01:04:57 PM โดย nongnoojoe »

ออฟไลน์ kaopun

• *
    • โมจีน by kaopun
อีก 1 รายการที่มาแล้ว (แต่รู้สึกว่ายังไม่มีใครแจ้ง  :iconsweat: )

คือ

hg 1/144 o raiser

ร้านเจ๊ มาเร็ว มาแรง เช่นเคย    :iconlol:

ออฟไลน์ Tee3893

• Like: 27
โมจืนTT จะออกกันแทงค์กับกันแคนน้อนด้วยไมเนี้นจะได้เก็บให้ครบชุดเลยครับใครรู้วานบอก  ยังรอน้องจูอยู่น้า :iconlove:

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
อีก 1 รายการที่มาแล้ว (แต่รู้สึกว่ายังไม่มีใครแจ้ง  :iconsweat: )

คือ

hg 1/144 o raiser

ร้านเจ๊ มาเร็ว มาแรง เช่นเคย    :iconlol:

เดาว่า 1xx ปลายๆ ใช่ไหมอ่ะครับท่านข้าว  :iconfreak:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ kaopun

• *
    • โมจีน by kaopun
^
^
อันนี้ไม่ทราบฮะท่าน แค่ผ่านไปเฉย ๆ

วันนี้ผ่านจริง ๆ ฮะ ไม่ได้สอยอะไรเลย รวมทั้งเจ้า 2.0 ด้วย (เนื่องจากราคาไม่โดน)  :iconfreak:

รอไว้สอยแกทริ่งของน้องยู พร้อม ๆ กับน้องจู้ดีก่าฮะ  :iconnasty:

ออฟไลน์ wolfer

• *

http://item.taobao.com/auction/item_detail-db2-8561a05bd333168ae8b2383860e2d8c7.htm
พี่โดม ยี่ห้อBandiครับ :iconfreak:

http://item.taobao.com/auction/item_detail-0db2-c53f68cec9b9ad36a0c19c0ae5484543.htm
ทหารม้าเขียวของBandi

http://item.taobao.com/auction/item_detail-0db2-3b568aacb8316324db1386d810d799c8.htm

ม้าเฉียว ของTT

http://item.taobao.com/auction/item_detail-0db2-4cf68a05da4ebdea4af76284f44a6c05.htm
ลูกกระจ๊อก ของTTอีกเช่นกัน

สังเกตว่า ลูกกระจ๊อกของTTดูจะมีราศีกว่ามาก ส่วนของBandiนี่ ซื้อแบบแถมขนม15บาทมาเพ้นท์เองดีกว่า :iconsweat:

ออฟไลน์ nubirdza

• *
  • Like: 1
หง่า พี่โดม จะมาแว้ว 00 ยังมะเสร็จเลย แถม ช้างตรูยังมะหิ้ว เฮ้อ เอาเข้าไป   :iconcry:

ปล. แล้ว ขงเบ้ง มันไปไสฟระเนี่ย   :iconcry:  :iconfreak:  :iconcry:

*** ผู้ใดเห็น 1/144 abyss gundam โมจีน จะของ ghd ก้ได้ นะฮะ ผุ้ใดพบเห็น แจ้งผมทีนะฮะ  :iconsmile:  :iconsmile:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2009, 04:17:49 PM โดย nubirdza »

ออฟไลน์ jediknight

• *
  • Like: 6
เมื่อวานไปสอย เจ้า ขาว v2.0 มาเหมือนกันครับ ตรงหน้าอกเป็นเหมือนรูปของคุณ xenophage เป๊ะเลย  :iconcry:

แต่ม่ายเป็นไรเราทนได้  :iconnasty:

• *
สรุปมีแก๊ตติ้งกัน ของยูนิคอนขายแยกแล้วจริงๆแฮะ รออีกนิดเจ๊คงเอามาเสริม ^^  

http://item.taobao.com/auction/item_detail-db2-c853c6c60ed2d9053f6903c514e61f28.jhtml  เผื่อใครยังไม่รู้ครับ ^^

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
ดีมาก เอาไปซื้อมาใส่กะของแท้ที่กองอยู่ในตู้ 555 :iconlol:
ต่อไปก็รอบาซูก้าชินันจู

ออฟไลน์ ramuzath

• *
สรุปมีแก๊ตติ้งกัน ของยูนิคอนขายแยกแล้วจริงๆแฮะ รออีกนิดเจ๊คงเอามาเสริม ^^  

http://item.taobao.com/auction/item_detail-db2-c853c6c60ed2d9053f6903c514e61f28.jhtml  เผื่อใครยังไม่รู้ครับ ^^
แล้วหวังว่าเจ๊เอามาขายนะจะได้ซื้อแบบธรรมดา