ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4029401 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tee3893

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 27
ถ้าน้องจูมาแล้ว ใครซือเอามารีวิวด้วยนะครับอยากเห็นคะแนนก่อนตัดสินใจอะครับ :iconlol:  แต่ดูจากในเวปท่าจะชั่น1 :iconwish:

ออฟไลน์ junkxxx

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -8
RX7-2เดินทางมาไทยหรือยังครับ อยากตัดอยากต่อใจจะขาดแล้วครับ555
น้องจูอีก รบกวนด้วยคราบ
เด็กบ้านนอกครับ.
หลงใหลใน GUNPAL???

ออฟไลน์ leileknoi

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 10
เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมไปสอยดิวนาเมสจะแวะถาม Over Flag ให้ครับ

ออฟไลน์ enne

• *
  • Like: 0
รบกวนถามหน่อยครับ พอดีหาซื้อ Over Flag (TT) 1/100 ไม่ได้เลย

ใครพอรู้แหล่งที่ขาย (W) หรือ แถวเชียงไหม่ รบกวนบอกหน่อยนะครับ  :iconfreak:

(เจอใน web 5xx เกือบ 6 สู้ราคาไม่ไหว)  :iconsweat:

วันนี้ผมเห็นที่ร้านเบียร์อะครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ guideploy

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 1
เดสจังปีกแสงกับ แอสเทรอาสองสี และเวอชิว ราคาเท่าไรกันบ้างครับนี่ แบบว่าไม่ได้เข้าไปนานละครับ

ออฟไลน์ aire

• *
  • Like: 2
    • DVDezy2U

^
เวอชิว 5XX

แอสเทรอาสองสี 3XX

ครับ

• *
เหมือนผมจะไปเจออะไรบางอย่างของ TT เขา

http://item.taobao.com/auction/item_detail-db1-d8a9c514ec66afce08d55b4f84947007.jhtml

เอ๊ะ ยังไงพี่ตี๋ของเรา

ออฟไลน์ tomujung

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -2
เหมือนผมจะไปเจออะไรบางอย่างของ TT เขา

http://item.taobao.com/auction/item_detail-db1-d8a9c514ec66afce08d55b4f84947007.jhtml

เอ๊ะ ยังไงพี่ตี๋ของเรา

เวงกำเล่นแยกขายบาซูก้าเลยเหรอคราวนี้ใครอยากได้กี่กระบอกก็ไปซื้อเอาได้เลย 55 หยวน
ราคา เท่าเวอร์เจอร์ 1/100 แป๊ะ -*-

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2009, 07:04:33 PM โดย tomujung »

ออฟไลน์ junkxxx

• *
  • Like: -8
T T ออกไม้ตายเด็ดมาซะ...ที่นี้ไม่ต้องกลัวว่าน้องจูจะออกชุดรวมแล้ว
ออกบาซูก้ามาให้จับจองเป็น Option เสริมทันตาเห็นจริงๆ 555+
มาเร็วๆนะ เก็บตังรออยู่
หลงใหลใน GUNPAL???

ออฟไลน์ nobikun

• *
  • Like: -2
เจ๋งไปเลย
รอซื้อบาซูก้าครับ
ตัวโมซื้อของแท้มาต่อแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2009, 07:41:09 PM โดย nobikun »

ออฟไลน์ kaopun

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
3 บอกร้อย

เอ๊ย..

ไม่ใช่ข้าวหลามเฟ้ย

:iconlol:

คุณ฿าษเหมาสัก 10 บอกเลยไหมฮะท่าน  :iconnasty:

ป.ล. ดูดีดีอีกทีชักไม่แน่ใจ เพราะไม่มีตรงไหนบอกเลยว่ายี่ห้อ TT  รึว่าเน็ตบ้านผมไม่ขึ้นรูปอีกแล้ว :iconsweat:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2009, 07:55:46 PM โดย kaopun »

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
3 บอกร้อย

เอ๊ย..

ไม่ใช่ข้าวหลามเฟ้ย
 :iconlol:

คุณ฿าษเหมาสัก 10 บอกเลยไหมฮะท่าน  :iconnasty:

ป.ล. ดูดีดีอีกทีชักไม่แน่ใจ เพราะไม่มีตรงไหนบอกเลยว่ายี่ห้อ TT  รึว่าเน็ตบ้านผมไม่ขึ้นรูปอีกแล้ว :iconsweat:

ท่านข้าวก็ว่าไปนั่น จะให้เอาไปถมที่เหรอค้าบ  :icondizzy:
ปล. ใน
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ not_tell

• *
^
^
^ผมว่ามันอาจจะไม่ใช่ของTTก็ได้ครับ เพราะเท่าที่ดูตรง

• *
คือมันอยู่ในหมวดสินค้าของ TT น่ะครับตามลิงค์เลยครับไม่ใช่มือ 2 แน่นอน

http://shop36994007.taobao.com/shop/xshop/wui_page-cat-36994007-136003561-uN+430hHVUM=.htm?checkedRange=true

อาจเพราะรูปถ่ายของ TT ยังไม่มา่ก็เลยเอาของลุงบันมาโชว์ก่อนครับ ซึ่งโมตัวใหม่ๆ ที่ยังไม่มีรูปพี่แกก็ทำแบบนี้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ kaopun

• *
    • โมจีน by kaopun
 :icondisapp:

ไหงไปอยู่หมวด HGUC ซะงั้น มิน่าถึงหาไม่เจอ

ว่าแต่ตั้งราคาโหดได้ใจจังแฮะ  :iconsweat: ว่าจะสอยสัก 3 บอก เลยต้องเปลี่ยนใจไป   :iconcry:

ป.ล. กล่องเล็กอย่างนี้เจ๊จะเอาเข้ามารึเปล่าหว่า  :iconfreak:  แต่กำไรงาม ๆ คงไม่พลาดซะล่ะมั้ง  :iconlol:

ออฟไลน์ edgeins

• *
ตอนแรกกะ ถอย 2 มาใส่ให้น้อง ยูนิ !!

เห็นราคาแล้ว  :iconcry: เอาไปซื้อ 00 เก็บดีกว่า  :iconfreak:

มันจะมีอะไรตามมาอีกนี้ ตัวนี้ HOt จริง ๆ

Ed_ Gein

ออฟไลน์ kai122

• *
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
เห็นรีวีวเวปจีน ไม่ทราบตัวอะไรเหมือนกัน น่าจะ สามก๊ก สักตัว
เห็นงานออกมาดีมากๆ เลย ยังกับ ของเเท้ !!  :icondisapp:
ชิ้นทองนี่ทองได้ใจมากๆ  :iconlove:

มันคือจูล่งอ๊ะป่าว  :icondizzy:
[/img]

น่าจะโดนใจสาวกไปเต็มๆ เเต่ผมไม่ได้เก็บไลน์นี่ รอดไป (ตาย) เอาดาบหน้ากับน้องจูอยู่ดี  :iconcry:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2009, 03:46:14 PM โดย kai122 »

ออฟไลน์ wolfer

• *
เห็นรีวีวเวปจีน ไม่ทราบตัวอะไรเหมือนกัน น่าจะ สามก๊ก สักตัว
เห็นงานออกมาดีมากๆ เลย ยังกับ ของเเท้ !!  :icondisapp:
ชิ้นทองนี่ทองได้ใจมากๆ  :iconlove:

มันคือจูล่งอ๊ะป่าว  :icondizzy:

น่าจะโดนใจสาวกไปเต็มๆ เเต่ผมไม่ได้เก็บไลน์นี่ รอดไป (ตาย) เอาดาบหน้ากับน้องจูอยู่ดี  :iconcry:

มันคือพระเจ้าเล่าปี่ครับ ผมเสนอข่าวไปแล้ว แต่โดนกระแสน้องจูกลบซะมิด(หน้า184) :iconcry:

http://item.taobao.com/auction/item_detail-0db2-5ae0344a620c68efb1c4e38de0a07350.htm

(Edited by K:
อุตส่าห์แก้ให้แล้ว...
ถ้าอ้างถึง รบกวนลบรูปสักนิด จะได้ไม่โหลดรูปซ้ำๆ เปลือง bandwidth ขอบคุณครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2009, 05:40:03 PM โดย K »

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
ตัวนี้แจ๋วเลยครับท่าน kai สวยมั่กๆ :iconwish:ว่าแต่ยี่ห้ออะไรนี่
................

TT จริงเหรอครับเนี่ย สวยเหลือเชื่อ  :iconlove:
ปล. ผมตัดสินใจแล้วท่าน kai งานนี้ไม่เล่นจู้จีนอ่ะ รู้สึกแพงไงไม่รู้ รอซื้อเฉพาะบาซูก้าพอ :iconsweat:
  V
  V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:26:20 PM โดย pas20 »
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ kai122

• *
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
ตัวนี้แจ๋วเลยครับท่าน kai สวยมั่กๆ :iconwish:ว่าแต่ยี่ห้ออะไรนี่

TT ครับท่าน Pas 
สวยละสิ  :iconfreak: