ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4028054 ครั้ง)

ออฟไลน์ aewman99

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -300
สาธุ  :iconwish: ออก XXXG-01W Wing Gundam Endless Waltz มาด้วยล่ะแหล่มเป็ดเลย

ออฟไลน์ enne

• *
  • Like: 0
http://item.taobao.com/item.htm?id=12750339112&

รีวิวแผง Deathscythe ปีก momoko  มาแล้วครับแต่นักบินนี่คงไม่มีเหมือนเดิมผมมองไม่เห็นเลย (สงสัยกลับโคโลนี่ไปแล้ว) :iconlol:

ออฟไลน์ RAYARZERO

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
แผงงามมาก  งั้นแสดงว่าข่าวที่ผมได้มาจากร้านที่จองไว้คงจริงแหะว่า จะมาช่วงกลางเดือน :iconsmile:
แผงนักบินผมไม่ค่อยซีเรียสเท่าไหร่นะครับ  ถ้างานมาดีก็พอใจแล้วครับ  :iconsmile:
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ chochobee

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -48

ออฟไลน์ TKvaniLLa

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -79
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
แผงงามมากๆๆ โดนอีกแว้ววว
My Gyndam Gallery

ออฟไลน์ mystic

• *
  • Like: -4
  • I IOVE MS
ตัวนี้ยังไม่ได้ซื้อของแท้ซะด้วยสิ แต่งานดีขนาดนี้เริ่มหวั่นไหวละ

ออฟไลน์ sting

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 1
ไต้หวัน เค้ามาแรงจริงๆ เอาให้ครบบอยแบนเลยน่ะ  :iconfreak:
เดือนหน้าหินทราย(sandrock)ก็มาละ ปีหน้ามีลุ้นโดน.......... :iconnasty:

ออฟไลน์ alanshearer09

• *
  • Like: 16
รักพี่เสียดายน้อง จัดไปเลยสองตัวดีกว่า

ออฟไลน์ soranibrahim

:iconcryjoy: ..งามจริง อะไรจริง

..อยากให้ออกมาอย่างน้อยเดือนละตัวเลยนะ โมโมโกะ ..จะจัดยาวเลย

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
เห็นภาพรีวิวเเร๊ว อึ้งไปเรย 5555 งานเขาดีจิงอะไรจิง... :iconsmile:

ออฟไลน์ tekkonkinkreetz

• **
  • Use your illusion
โมโมโกะ นายก๊อบได้สุดยอดมาก แต่เสียดาย สั่งของ GG ไปแล้ว
ไว้นายก๊อบกันดั้มบอยแบนตัวหน้ามา เราจัดแน่นอน  :iconvsign:

ออฟไลน์ petchs

• *
  • Like: -71
เวป http://item.taobao.com/

จะดูเฉพาะพวกโมกอป ดูแถวๆไหนอะครับ

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
เวป http://item.taobao.com/

จะดูเฉพาะพวกโมกอป ดูแถวๆไหนอะครับ

เข้าไปที่นี้ แล้วดูแถบด้านซ้ายมือครับ จะเห้นแบรนเนอร์
บางยี่้ห้อ อาจจะต้องเลื่อนลงมาข้างล่างหน่อยครับจะเห็น
http://yydllx.taobao.com/?search=y&scid=24148462&scname=zajM7C9UVA%3D%3D&checkedRange=true&queryType=cat
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2011, 01:46:48 PM โดย RAYARZERO »
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ poomctp

• *
  • Like: 2
momoko ที่สะพานเหล็กมายังอ่ะครับตอนนี้ แล้วตัวD-hell ของ momoko นี่เข้าเมื่อไหร่มีใครทราบมั้ยครับ เพิ่งสั่งตัวครึ่งราคากับพี่ modellerguy ไปแท้ๆ  :iconcry:

ออฟไลน์ insiderz

• *
  • Like: -2
  • Who am i ?

ออฟไลน์ TKvaniLLa

• Like: -79
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
^
^
^

สงสัยประกาศศึกกันแน่แล้วสิน่ะ2ค่ายนี้ แต่โมโมโกะตอนนี้ดูจะภาษีดีกว่าน้าาา :iconfreak:
My Gyndam Gallery

ออฟไลน์ insiderz

• *
  • Like: -2
  • Who am i ?
^
^
^

สงสัยประกาศศึกกันแน่แล้วสิน่ะ2ค่ายนี้ แต่โมโมโกะตอนนี้ดูจะภาษีดีกว่าน้าาา :iconfreak:

เท่าที่ดู GG น่าจะเอาพวกโปรหั่นราคา มาสู้แน่ๆ

ออฟไลน์ aseanit

• *
ลูกค้าอย่างเรามีแต่ได้กับได้ :iconwink:

ออฟไลน์ startup

• *
  • Like: 1
ก็ว่าทำไม tt ลด50% ที่นี้หั่นราคาส้นี้เอง

ออฟไลน์ gazzada

• Like: 5
  • ตอนนี้เก็บเเค่ SD MG ! เท่าน้าน ใช้สีกระป๋อง
ออกก็ดีนะครับ แต่ขอร้อง ออกคนละตัวกันได้ไหม  :iconcry: