ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4028823 ครั้ง)

ออฟไลน์ dj.053

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 50
ผมโดนลุงบันไปแล้ว แต่ท่าออกมาจิงก็โดนอยู่ดี

ออฟไลน์ ~Megane~

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: -51
ไม่ยักกะมีข่าว MG  :iconsoul:

ออฟไลน์ taeyeon

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -3
รออย่างใจจดใจจ่อ  :iconhappy:

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
น้องแค๊ทร้านเบียร์มาแล้วนะครับ

ยังไม่ได้เข้าถามราคาเลยครับ   :iconcry:
v
v
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2011, 09:37:22 PM โดย RAYARZERO »
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ oorx

• Like: -4
น้องแค๊ทร้านเบียร์มาแล้วนะครับ

ต้องใช้แบงค์ไรบางหรอครับ

ออฟไลน์ kaopun

• *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
^
^
เทา 1 ใบ                 ทอน แดง 2 ฟ้า 1 ครับ

ออฟไลน์ chochobee

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -48
ราคานี้รับได้ต้องรีบไปสอยอย่างเร็ว

ออฟไลน์ oorx

• Like: -4
ขอบคุุณครับ  ผมก็ต้องรีบไปเหมือนกัน :iconvsign:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2011, 11:44:51 PM โดย oorx »

ออฟไลน์ kbatozai

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 2
TT หลังจากที่ออก HGUC มาช่วงหลังๆนี่โดนทุกตัว ปั๊มเงินไม่ทันแล้วคร้าบ  :icondizzy:

ออฟไลน์ Archdevils

• *
  • Like: -2
รบกวนถามหน่อยครับ XN raiser นี่มีของเข้าสะพานเหล็กยังครับ

ออฟไลน์ TangsKwa

• *
  • Like: -3
  • |||^}{^ \\\
TT เข้าใจเล่นlineแฮะ HGUC ที่ออกล็อตหลังๆ นี่ เล่นแต่กล่องใหญ่ๆ ทั้งนี้นเลย ถือเป็นMono-eye ตัวที่ 3 แล้วของภาคปีศักราช UC นี้

ตัวแรกก็หนูแคต
ตัวที่สองก็ Gaplant
ตัวที่สามก็ ซาซาบี้

แบบนี้หนูชินันจูก็มีโอกาสออกล่ะนะ เพราะ ซาซาบี้ยังไปขุดมาออกเลย ภาคUniconกำลังฉายอยู่สามารถเกาะกระแส ขายได้สบายเลย
ไม่ลองคิดว่า เป็นเจ้าอ้วนสั้นเตี้ย สีเหลือง อย่างเจ้า THE O  :iconnasty:มั่ง หรอ ผมคิดว่า TT คงยังไม่ ทำออกมานะ ชินันจูอะ
(ก็มันทำ1/100ไปแล้ว อะ ถ้าทาม HGUC มา มันก้จะขาย MG ไม่ค่อยได้อะดิ :iconsoul:)

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
เดี่ยวน้องแค๊ทผมรอของร้านคุณอู๋อยู่ 
แต่ไปๆมาๆ ผมเริ่มขี้เกียจจะต่อโมละครับ  อากาศไม่เป็นใจ (ชิรานุย ดองอยู่ตัว  :iconpale:)
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ mermage

• *
  • Like: -9
Re: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล
« ตอบกลับ #6932 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 02:01:52 PM »
แจ้งข่าว วันนี้น้องแคทหน้าร้านเบียหมดเกลี้ยงแล้วนะครับ ของเข้าอีกทีอาทิตย์หน้า

Post Merge: [time]สิงหาคม 07, 2011, 10:49:48 PM[/time]
ต่อเสร็จแล้ว

โดยรวมก็ออกมาดีนะ ข้อต่อแน่นนมาก
แต่ก็มีบางส่วนหล่อมาเกิน  บางชิ้นก็ประกบไม่ค่อยสนิทเหมือนกัน

ที่ไม่ชุดก็คงเป็นสติกเกอร์ตามเคย มองไกล้ๆสติกเกอร์ที่อกเละมาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 07, 2011, 10:55:50 PM โดย mermage »

ออฟไลน์ testsuya

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -5
  • คนบ้า_Anime_Manga_Gunpla!!!
โห กษัตริยามาไวไปแล้ว! - -''
เคลียของเก่ากันไม่ทันเลย
00 7 ดาบ
ไซโค
ยังดองอยู่เลย
ไหนจะมี แก็ปแพลน  กษัตริยา แล้วมาซาซาบี้อีก ไม่นะชาร์ >_<!

ออฟไลน์ alanshearer09

• *
  • Like: 16
ผมอยากรู้ว่าใน กรุงเทพมีร้านโมจีนที่ไหนบ้างนอกจาก ที่สะพานเหล็กหนะครับ

ออฟไลน์ jason

• Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
ท่านใด ใด้น้องแคทไปแล้ว รบกวนรีวิว(เต็มๆ)ให้ดูด้วยครับ อยากดูมากกกกกกก

:iconwish: :iconwish: :iconwish: :iconwish:
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
โห กษัตริยามาไวไปแล้ว! - -''
เคลียของเก่ากันไม่ทันเลย
00 7 ดาบ
ไซโค
ยังดองอยู่เลย
ไหนจะมี แก็ปแพลน  กษัตริยา แล้วมาซาซาบี้อีก ไม่นะชาร์ >_<!

ผมว่าตอนนี้เป็นแบบนี้กันหลายคนครับ

ผมเองยังดองPhyco อยู่ในกล่องเลย

OO 7 ยังไม่ได้สอยรอไปก่อน

ยังไม่นับของที่สอยมาก่อนหน้านี้อีก 2 ที่ยังนอนหลับอยู่ในกล่อง

ออฟไลน์ soranibrahim

• Like: 0
..ยังไม่เห็นมีใคร รีวิว MG unicorn TT เลยครับ

งานตัวนี้ใครเคยต่อแล้ว เป็นยังไงบ้างครับ
..เห็นมีตัวถือ บาซูก้าด้วย
ดูมันใหญ่เอาเรื่องเลย บาซูก้านี่ ถือแล้วแขนห้อยแขนตกมั๊ยอ่ะครับ

ออฟไลน์ sazajung

• *
  • Like: 23
  • บ้ากล้องไปแร้ว =="
^
^
^
เค้ารีวิวกันไปนานมากแล้วครับ   :iconsmile:

ออฟไลน์ soranibrahim

• Like: 0
^
^
^
เค้ารีวิวกันไปนานมากแล้วครับ   :iconsmile:

เอ่า..เหรอครับ ฮ่าๆ..
พอดีดูในนี้ ที่เค้ารีวิวกันหน้า โมจีน buyer choice มันไม่มี