ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4031384 ครั้ง)

ออฟไลน์ powermax2

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 1
เห็นแล้วอดใจไม่ไหวเมื่อไหร่จะมาหนอ  :iconcry:
ถ้าวันๆนึงได้จับมือคนที่เรารัก...นานเท่าจับเม้าส์ก็คงดี

ออฟไลน์ naykai

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 33
มันสวยมาก  :iconwish:

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
ชอบที่กล่องมันเนี้ยละงามจริง

ต่อดิบก็งามหละ  แต่อยากเห้นตอนติด Effect part จริงๆ  :iconsmile:
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ TKvaniLLa

• Like: -79
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
ต่อดิบธรรมาดาก็สวยสุดยอดแล้วอ่ะ เมื่อไหร่จะมาน้าาา
My Gyndam Gallery

ออฟไลน์ jediknight

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 6
สวยอย่างแรงครับ

มาเมื่อไหร่รับรองโดนแน่นอน

:iconwish:

ปล. ดูแล้วท่าทางตัวมันจะใหญ่เท่าๆกับ 1/100 เลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2011, 12:40:31 AM โดย jediknight »

ออฟไลน์ crazyfeaw

• *
  • Like: 2
  • ทำงานแลก GunPla โย่ว!
นี่ขนาดผมเพิ่งต่อ MG เสร็จไปหมาดๆน่ะเนี่ย
เจอตัวนี้ต่อดิบเข้าไปใจละลายเลย งามมากๆ
ขาวโบ๊ะ ใหญ่บื้ม ถูกใจเลย คริ คริ

ออฟไลน์ wateya_rouge

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 23
  • ^^'' it,Me
 :iconwish:  :iconwish:  โมจีนเค้าพัตนาแล้ววว พัตนาสุดยอดเลยวุ้ย  :iconwish:
Thailand only !!

ออฟไลน์ Noah

• *
  • Like: 13
  • Titan Test Team Lover.
งามจริงๆ รอไม่ไหวแล้วน่ะ  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 70
รูปที่ฝากล่องนี่ พี่จีนวาดใหม่เองเลย หรือเอามาจากไหน ใครเคยเห็นมาก่อนบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ akechai

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • จะเลิกเล่นโมได้ไงก็ใจมันรัก
งดงามที่สุดในบรรดาโมจีนเลย :iconcryjoy:
จงทำวันนี้ให้ดีที่สุดแต่ไม่ใช่ทำดีที่สุดแค่วันนี้

ออฟไลน์ oadza55

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -9
ชอบเอฟเฟคปีกแสงมันมากๆเลยตัวนี้

ออฟไลน์ sakamotomiwa

• *
  • Like: 13
เดี้ยวรออีกล๊อตน่าจะมีเวอร์ชั่นหัวสวยกว่านี้ คือไม่ใช่ว่ามันไม่สวยนะ แต่กลัวโดนหักหลัง อิอิอิ

ออฟไลน์ Yo {ChEe}

• **
  • Like: -20
^
^
เอาร้านไหนอ่ะครับ พูดสะกว้างเลย หุหุ
ร้านที่พวกพี่ๆเค้าซื้อกันบ่อยๆน่ะฮะ :iconshy2:

ออฟไลน์ EXGOD

• **
  • Like: -2
^
^
เอาร้านไหนอ่ะครับ พูดสะกว้างเลย หุหุ
ร้านที่พวกพี่ๆเค้าซื้อกันบ่อยๆน่ะฮะ :iconshy2:

หลักๆก็คงมี2ร้านอ่ะครับ ที่สะพานเหล็ก ก็คือร้านหน้าเบียร์กับร้านเจ๊
ต่อง่าย สบายมือ หรือ ต่อยาก ลำบากมือ

ออฟไลน์ Yo {ChEe}

• **
  • Like: -20
ไปตรงไหนฮะ ร้านเบียร์อยู่ตรงไหนอ่ะคับ  :iconsoul:

ออฟไลน์ taeyeon

• *
  • Like: -3
ไปตรงไหนฮะ ร้านเบียร์อยู่ตรงไหนอ่ะคับ  :iconsoul:

รบกวนดูหน้าแรกเลยครับ มีแผนที่บอกอยู่  :iconmouth:

ออฟไลน์ Minato

• *
  • Like: -4
  • Uchida~
ได้ PG Wing Zero Pearl มาล่ะครับ  ยังไม่เคยเห็นคนรีวิวเป็นกิจจะลักษณะซักทีตัวนี้  เดี๋ยวต่อเสร็จจะเอามาลงครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2011, 09:35:46 PM โดย Minato »

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
ตอนนี้ Ahead Bushido  TT มาแล้วนะครับที่ร้านเจ้โมจีนเผื่อใครตามหาอยู่
กว่าจะหลุดมา  รอมาตั้งหลายเดือน  :iconcry:
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ Wulther

• *
  • Like: -15
  • Blue Cosmos
ได้ PG Wing Zero Pearl มาล่ะครับ  ยังไม่เคยเห็นคนรีวิวเป็นกิจจะลักษณะซักทีตัวนี้  เดี๋ยวต่อเสร็จจะเอามาลงครับ

ตัวนี้ผมต่อแล้วครับ แนะนำว่าอย่าใช้แรงครับ คือ ตัวเบ้ามันเล็กกว่าแกนเสียบในหลายๆจุดครับ พอกดลงไปแล้วจะเกิดฝ้าขาวขึ้น ผมแนะนำให้เหลาแกนไม่ก็คว้านรูครับ ส่วนที่ผมโดนคือช่วงน่องครับ  ตัวนี้ผมใช้เวลาต่อ 3 วันครับ วันครึ่ง ต่อเส็จทั้งตัวแล้วอีกวันคร่งคือเดินสายไฟ -*-
ปล. อยากถามว่าปลายขนนกที่เป็นยางมีรอยเปื้อนไหมครับของผมมี 2 ชิ้นแต่ไม่ซีเรียส
เพื่อโลกสีครามอันแสนบริสุทธิ์ของพวกเรา!!!!

ออฟไลน์ zakuman

• *
  • Like: -15
รอชมwing pearl ด้วยหนึ่งเสียงนะครับ อยากเห็นการเคลือบสีด้วยครับ