ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4031963 ครั้ง)

ออฟไลน์ kira_freedom

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
ดูหัวแล้วน่าจะเอาแบบเก่ามาใส่ได้นะ

ออฟไลน์ sazajung

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 23
  • บ้ากล้องไปแร้ว =="
ซื้อเอาตัวแล้วค่อยเอาหัวแท้มาเสียบน่าจะสวย   :iconsmile:

ออฟไลน์ petchs

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -71
โมจีน 1/100 ถ้าต่อดิบตัดเส้นนี้สวยไหมครับ

อยากจะเก็บพวก 1/100 OO ทั้งหลายใน

ออฟไลน์ watpong

• *
  • Like: -2
  • กันดั้มคือชีวิต
โมจีน 1/100 ถ้าต่อดิบตัดเส้นนี้สวยไหมครับ

อยากจะเก็บพวก 1/100 OO ทั้งหลายใน��าคแรก รอแบบMGออกค่อยซื้อของจริง

สวยครับผมยืนยัน นอนยัน นั่งยันได้ครับ   

• *

อยากจะเก็บพวก 1/100 OO ทั้งหลายใน��าคแรก รอแบบMGออกค่อยซื้อของจริง

สวยครับผมยืนยัน นอนยัน นั่งยันได้ครับ   

ผมเห็นมีหลายยี่ห้อ  ยี่ห้อไหนดีครับ - -

ออฟไลน์ hogkaido

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6

ผมเห็นมีหลายยี่ห้อ  ยี่ห้อไหนดีครับ - -

ถ้าโมจีน ผมแนะนำ TT ครับ 

ออฟไลน์ premierza

• *
  • Like: -20
สามก๊ก tt ออกใหม่นี่น่าจะตก ตัวละกี่บาทครับ   :iconsmile:

• *

ถ้าโมจีน ผมแนะนำ TT ครับ 

อ่า ขอบคุณครับ จะเริ่ม หาซื้อ+จัดเก็บละ

ออฟไลน์ Minato

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: -4
  • Uchida~
ซื้อมาลองทีล่ะตัวสองตัวก่อนจะดีกว่าครับ

เพื่อนผมมันซื้อ TT144 มาสามตัว แทบปาทิ้ง  เอาไปซื้อแท้ได้ตัวนึงเลย

• *
ซื้อมาลองทีล่ะตัวสองตัวก่อนจะดีกว่าครับ

เพื่อนผมมันซื้อ TT144 มาสามตัว แทบปาทิ้ง  เอาไปซื้อแท้ได้ตัวนึงเลย

ผมก็ว่าจะซื้อทีละตัวละนะ

ออฟไลน์ Archdevils

• *
  • Like: -2
^ซื้อเอาไปเป็นอะไหล่ได้ครับ :iconfreak:

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned

อันบนนั่นไม่ใช่หน้าของมันมั่งครับมันเป็นหน้าของชุดโมมังกรขาว ผมว่าหน้ามันก็รายละเอียดokนะครับจากที่ดูมา3ตัว อืมแล้วมันก็ขายอยู่ในประเ���ท pg ของจีนนะ :iconvsign:

SD สามก๊ก หรือ SD งิ้วครับ เท่มาก

ออฟไลน์ darkdecade

• *
  • Like: 0
ใครเคยลองต่อ MG Launcher Sword Strike หรือ MG Strike E + IWSP แล้วมั่งครับ ว่ามีจุดไหนบ้างที่เป็นข้อเสียนะครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ :iconwish:

ออฟไลน์ gear

• Like: 0
โมจีนที่ออกมาตอนนี้ที่ผมดูนะผมชอบกวนอูนะอีกตัวก็คง

ลิโป้ที่ผมว่าก็พอโอเคนะส่วนเตียวหุย กับเล่าปี หน้าต่ไม่หล่อเลย แต่หน้ากล่องเตียวหุยเท่สะใจจัง

ไอ้นี้มันคือ...?วัวกระทิงหรือม้าเซ็กเธาว์กันแน่เนี่ยแปลงร่างเป็นปืนใหญ่ได้อีก

หันตูดชี้ฟ้ายิง....?ปูด

ออฟไลน์ Minato

• *
  • Like: -4
  • Uchida~
ใครเคยลองต่อ MG Launcher Sword Strike หรือ MG Strike E + IWSP แล้วมั่งครับ ว่ามีจุดไหนบ้างที่เป็นข้อเสียนะครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ :iconwish:

ลายหน้าหาย (แต่วาดใหม่ไปแล้ว หล่อ) สติ๊กเกอร์ตาเหลือก เลยไม่เห็นตาเหลือง
ขาแหกได้ไม่มาก เนื่องจากเ็ป็นจ้อยกลม  นอกนั้นก็ไม่มีปัญหาอะไรมากนะครับ

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
  • สำนักพู่กัน !!

MG Strike E + IWSP ของ TT ผมเจอปืนสั้นข้างเอวหนีบไม่อยู่ เด้งออกตลอด แล้วก็ตรงแพ็คหลังประกบไม่ค่อยสนิท (ปกติของโมจีน) แต่ยังไงก็ยังถือว่าน่าเล่นครับ

ออฟไลน์ ~Megane~

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: -51
zaku จิ้งจกขาวหรือจิ้งจอกขาว ของ TT งานดีไหมครับ พอดีจะซื้อทำอะไหล่  :iconmeow:
พอดีอยากได้หัวไหล่หนามแค่นั้นล่ะครับ

v
v
v
v
v
ขอบคุณมากครับ  :iconwish:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2011, 01:26:54 AM โดย ~Megane~ »

ออฟไลน์ xenophage

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 3
  • มีอะไรก็ว่ามา แต่ไม่ได้ฟัง
    • Xenophage's Blog
zaku จิ้งจกขาวหรือจิ้งจอกขาว ของ TT งานดีไหมครับ พอดีจะซื้อทำอะไหล่  :iconmeow:
พอดีอยากได้หัวไหล่หนามแค่นั้นล่ะครับ

งาน ok ใช้ได้ ของ TT นะเข้าท่าสุดแล้ว

ออฟไลน์ Acid

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 2
โมจีนนี่น่าทึ่งจริง เวลา 10 ปี จากตุ๊กตาขายแบกะดิน กลายเป็น โมที่เริ่มมี เอกลักษณ์ เป็นของตัวเอง ขึ้นห้าง มีเวปเป็นของตัวเองโชว์สินค้าได้  :iconpunch:
ส่วนไทยเรายังไม่เป็นตัวสักกะที  :iconsleep:

• *
ช่วยแนะนำเวปขายโมจีนที่เชื่อถือได้หน่อยครับ PM มาก็ได้ครับ

อยากได้เวปที่มี TT 1/100 ของ