ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4032601 ครั้ง)

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
ตอนนี้มีที่ไหนขาย Blue Destiny Unit 3 1/144 TT บ้างอะครับ ตามเว็บไม่เหลือเลย

ไปดูที่ร้านเจ้มาหรือยังครับ เมื่อ 2 สัปดาห์ก่อน ผมว่าเห็นอยู่นะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าใช่Unit 3 หรือเปล่า แต่เป็น Blue Destiny แน่ๆ

ออฟไลน์ kira_freedom

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
ซื้อมาแล้วแขนไม่หลวมไม่ของคุณxenophageเลยข้อแขนก็พอดีจนดังเอี๊ยดอ๊าดเลยอ่ะ

Gnไดรฟ์

ของผมไม่กาวนะขอบอก :iconwinks: แถมได้มา7XXเอง :iconlol:

แถมๆอีกสัก4รูป

งามมั๊ยพี่น้อง :iconlol: :iconlol:

ป.ลผมทำดีคอลน้ำหล่นที่สะพานเหล็กอ่ะตอนแกะกล่องเอาGNไดรฟ์มาซื้อถ่านอ่ะ :iconcry:เสียดายเลยไม่มีดีคอลติดเลย
ป.ล.2ค่าถ่าน15x4=60แพงชิบ :iconpale:
-------------------------------------------------------------------------------------------
สังสัยไม่ดีเป็นบางกล่อง
ของผมขนาดน็อตยังมาเป็นชุดเรียบร้อยเลยอ่ะคิดดู ของคนอื่นอยู่นอกถุงซะงั้น :iconpale:

v
v
v
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2010, 06:13:41 PM โดย kira_freedom »

ออฟไลน์ nase

• *
  • Like: 70
ซื้อมาใส่ กับ OO Q  ดีไหมเนี่ย  :iconlol: สรุปตัวนี้มันดีหรือไม่ดีกันแน่เนี่ย :iconfreak:

ออฟไลน์ kai122

• *
  • Like: 3
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
สรุปถ้าน๊อตไม่อยู่ในถุงอย่าซื้อสิน่ะครับ  :iconlol:

ออฟไลน์ sakunphot

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: -21
  • เกโระ เกโระ เกโระ
อยากเห็น

ออฟไลน์ zakuman

• *
  • Like: -15
ตอนนี้มังกรขาวออกมาให้เล่นหลายตัวเลยครับเพือนๆ

seed 1/100 freedom, biltz, providence, impluse

seed 1/144 red frme, blue frame, zaku meer, zaku gunner lunar, gaiia

่มีท่านใดสอยมาเชยชมบ้างแล้ว งานเป็นอย่างไรบ้างครับ สูสี TT รึเปล่าครับ

ออฟไลน์ uopion

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
เออไม่ทราบว่าโมมังกรขาว1/144ที่สะพานเหล็กจะมร้านไหนนำเข้ามั่งครับ วานผู้รู้ตอบทีครับ  :iconshy2:

ออฟไลน์ hunterkiller

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -48
ตอนนี้มังกรขาวออกมาให้เล่นหลายตัวเลยครับเพือนๆ

seed 1/100 freedom, biltz, providence, impluse

seed 1/144 red frme, blue frame, zaku meer, zaku gunner lunar, gaiia

่มีท่านใดสอยมาเชยชมบ้างแล้ว งานเป็นอย่างไรบ้างครับ สูสี TT รึเปล่าครับ

ผมมีมังกรขาว Freedom ทั้ง 1/144 และ 1/100 รวมทั้ง blitz , Assult duel , Destiny แล้วตระกูล 1/144

ออฟไลน์ junkxxx

• *
  • Like: -8
และแล้ว EXIA น่าจะกลายเป็น GUNPAL สามัญประจำบ้านนะครับเนี้ย...5555
หลงใหลใน GUNPAL???

• *
ได้ข้อมูลเยอะเลยครับ ขอบคุณมาก

ผมเองอยากลองสอย zaku 1/144 ซักตัวนึง เป้นnew arrival ซะด้วย

แต่ยังไม่เห้นขายที่สะพานเหล็ก ยกเว้นในเวบสปอนเซอร์

ออฟไลน์ louiscyber

• **
  • Like: 0
^
^
^
กำลังหาข้อมูลของ 1/144 ของ GHD กับมังกรขาวพอดี
ดันมีตัวที่ TT ไม่ทำออกมาซะด้วย

55 ในที่สุดมันก็มา ARIOS GNHW/M

http://item.taobao.com/item.htm?id=8514532512

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2010, 10:16:59 AM โดย louiscyber »

ออฟไลน์ jinosaki

• *
  • Like: 28
    • Jinosaki
55 ในที่สุดมันก็มา ARIOS GNHW/M

http://item.taobao.com/item.htm?id=8514532512

กร๊อบ!!!
หลังหัก เพิ่งสอย ARIOS มา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2010, 09:15:22 AM โดย jinosaki »

• *
arios อาวุธ 25.00元  ขายผิดราคารึเปล่าเน้อ

เพราะว่าสองกล่องที่ออกมาแล้วราคา

kerudim อาวุธ 16.5 元

seravee อาวุธ 16.5 元

ปล ส่วนตัวผมดีใจนะที่ TT ออกแพคอาวุธมาให้เล่น แถมราคาเท่าเดิม ร้อยกว่าบาทเอง

ออฟไลน์ sazajung

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 23
  • บ้ากล้องไปแร้ว =="
งานชิ้นใหม่ของค่ายที่ทำ Gundoom ออกมาแล้วแฮะ
คราวนี้ทำเป็น SD ละ Hi Zazabi เอางานเลซิ่นมาทำขายเหมือนเคย

http://item.taobao.com/item.htm?id=8480998664

ต้นแบบคงมาจากนี้มั้ง?
http://www.sabuyjaishop.com/shop/Hobbyshop/SMS_NonScale_SD_Nightingale-000019-EN-pdtdetail.html

SD ตัวละ50หยวน *0* เข้าไทยตัวละ 500โดยประมาณ ราคาไม่ต่างจาก SD ของลุงบันได เลย

งานเข้าเเล้วตั่งหน้าตั่งตาค่อยเลยผม :iconwish:

ตัวนี้มัน msn004 ไนติงเกล นี่ครับ

จริงป่าวเนี่ย !    :iconpanic:  ของ sms ซื้อไว้ยังไม่ทำสีเลย เอาตัวนี้มาลองสีดูก่อนท่าจะดี    :iconfreak:  แต่ดูเหมือนจะป้อมกว่าของ sms นะ ไม่ต้องเหมือนก็ดีจะได้รู้สึกว่าเป็น 2 ver.   ฮ่ะฮ่ะ    :iconnasty:

ออฟไลน์ kai122

• *
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
พวกตัวเอก season 2 มันต้องเป็นอาวุธหนักทสินะ ถึงจะสวย
เเต่ตอนนี่ลังเลว่าจะเก็บแบบอาวุธหนักตัวเล็ก หรือจะเก็บสีพิเศษตัวใหญ่ดีเเหะ
เพราะยังไงพี่จีนคงออกครบเเละอีกอย่างหน้าตาตัวเล็กของพี่จีนก็ยังเลอะๆ อยุ๋บ้าง อิอิ  :iconmeow:

ออฟไลน์ Minato

• *
  • Like: -4
  • Uchida~
พอดีไปเห็นฝรั่งมันคุยกันว่าโมจีนมันใช้พสาสติกที่ดมกลิ่นแล้วมีอันตรายต่อสุข

ออฟไลน์ Venda

• *
  • Like: -22
ARIOS GNHW/M
จะเข้าพร้อมกับ seravee รึปล่าว น่า

ออฟไลน์ nongnoojoe

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • มีตังแค่layland T-T
หลังหักกับโมจีนไปครั้งแรก กับarios T-T  ไม่นึกว่าจะออกพารท์เสริม ไม่น่ารึบซื้อเลย T-T

ออฟไลน์ wwangkanon

• **
  • Like: -1
  • ความสุขคนเรามันไม่เหมือนกันนะ
พอดีไปเห็นฝรั่งมันคุยกันว่าโมจีนมันใช้พสาสติกที่ดมกลิ่นแล้วมีอันตรายต่อสุข���าพนี่

จริงเท็จแค่ไหนครับ อ่านแล้วแอบเสียว
ก็อย่าไปดมดิ ใครเขาซื้อโมมาดมกัน ซื้อมาดองก็ว่าไปอย่าง
ฝรั่งโรคจิต 55555
ความสุขคนเรามันไม่เหมือนกันนะ

ออฟไลน์ jason

• Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
สงสัยได้เก็บ oos2 จริงๆแน่ อาวุธหนักมากันทุกตัวเลย อิอิ
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON