ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4033067 ครั้ง)

ออฟไลน์ kai122

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
Exia สวยขนาดนี่ คาดว่าสาาวกคงจะใจจดใจจอ
ตั้งตารอถามเจ๊เมื่อไหร่ของจะเข้าเเน่นอน
เเต่ถ้าแบบนี่เจ๊บอกว่า เตรียมฟันได้เลย ตัวนี่ขายดีเเน่  :iconfreak:
รอรูป เปิดไฟอยุ่ก็ยังไม่มีคนจีนเอามาลงเลย สงสัยจะต่อยาก
เเต่ยอมรับเลยว่าหน้าตามันเหมือนเเท้มากๆ  :iconcryjoy:

ออฟไลน์ naykai

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 33
หน้าตาใช้ได้ พอไหว พอไหว :iconhihi:

ออฟไลน์ kaopun

• *
    • โมจีน by kaopun
รบกวนสอบถามหน่อยครับ

ตอนนี้มีโปรเจคใหม่ ต้องการพาร์ทสำคัญ 2อย่าง คือ
1. gatling Gun ของยูจัง จำนวน 2 ชุด
2. โล่ ยูจัง จำนวน 1 ชุด

ไม่ทราบใครพอจะแนะนำได้บ้างมั๊ยครับว่าจะหาได้จากไหน ปืนกลมีแยกขายรึเปล่า และคุณ���าพงานเป็นยังไงบ้าง ราคาด้วยก็ดีครับ ช่วงนี้จน  :iconjoy:

ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ แล้วจะทำโมแจ่มๆ มาให้ชมครับ

1. มีแยกขายครับ งานน่าจะใกล้เคียงกับของฮ่องกง กล่องละประมาณ 4xx (ร้านหน้าเบียร์)
2. คงต้องซื้อตัวโมจีนเอาแต่โล่ล่ะครับ กล่องละ 6xx กลางๆ :iconmouth:

ออฟไลน์ gungundam

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • ท้อได้แต่อย่าถอย
วันนี้ไปร้านเจ๊ ที่สะพานเหล็กมา เห็นว่าอีก 2 อาทิตย์จะมี ของใหม่เข้ามาน่ะครับ เตรียมเก็บเงินกันโลด เผื่อว่าจะมีเบอร์ 024 หลงมาบ้าง อิอิ :iconvsign:

ออฟไลน์ kira_freedom

• *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
อ้าวเอ้ยตอนแรกที่เขารีวิวหน้าผากมันแหว่งนี่นาสงสัยไม่ได้เป็นทุกตัวแหง๋เลยของเข้าก็ดูกันดีๆนะจ๊ะ :iconnasty:

ตัวนี้กลับไม่แหว่งซะงั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2010, 04:53:32 PM โดย kira_freedom »

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ

ตอนนี้มีโปรเจคใหม่ ต้องการพาร์ทสำคัญ 2อย่าง คือ
1. gatling Gun ของยูจัง จำนวน 2 ชุด

ไม่ทราบใครพอจะแนะนำได้บ้างมั๊ยครับว่าจะหาได้จากไหน ปืนกลมีแยกขายรึเปล่า และคุณ���าพงานเป็นยังไงบ้าง ราคาด้วยก็ดีครับ ช่วงนี้จน  :iconjoy:

ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ แล้วจะทำโมแจ่มๆ มาให้ชมครับ

1. มีแยกขายครับ งานน่าจะใกล้เคียงกับของฮ่องกง กล่องละประมาณ 4xx (ร้านหน้าเบียร์)
2. คงต้องซื้อตัวโมจีนเอาแต่โล่ล่ะครับ กล่องละ 6xx กลางๆ :iconmouth:

ปืนกลยูจังกล่องละ 400 เลยเหรอท่าน ใส่สองมืองี้ก็ 800 เลยสิ (ได้ IJ ตัวนึงเลยนะนั่น :iconnosebleed:)
ขอให้ได้โล่ห์กับปืนเร็วๆ ครับคุณเอก รอลุ้นโปรเจคใหม่อ่ะ :iconwish:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2010, 05:43:43 PM โดย pas20 »
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ ayodya gundam

• *
  • Like: 25
นั่นจิ แพงจัง   ใครพบใครเจอที่ไหนแจ้งด่วนจ้า
โผม ม่าย ช่าย เมพ โผม เปน โคน บร้า

ออฟไลน์ Wulther

• *
  • Like: -15
  • Blue Cosmos

ปืนกลยูจังกล่องละ 400 เลยเหรอท่าน ใส่สองมืองี้ก็ 800 เลยสิ (ได้ IJ ตัวนึงเลยนะนั่น :iconnosebleed:)
ขอให้ได้โล่ห์กับปืนเร็วๆ ครับคุณเอก รอลุ้นโปรเจคใหม่อ่ะ :iconwish:

ปืนกลม้าขาว กล่องละ 250 ครับ 400 ได้ไง ถ้า400 นี่ปืนซินันจูแถมลอทใหม่มันแดงเถือกเลยเซ็ง
เพื่อโลกสีครามอันแสนบริสุทธิ์ของพวกเรา!!!!

ออฟไลน์ PurpleHaze

• *
Exiaมาพอดีวันเกิดเลยแฮะ :iconwink:

อย่างนี้มันต้องสอย (จะหทดก่อนไปถึงรึเปล่าหนอ)
กันพลาก็เหมือนเส้นผม ตัดผิด เฉือนพลาด บาดนิ้ว ก็เขวี้ยงมันทิ้ง
(ทำได้ซะที่ใหนเล่า!!!)

ออฟไลน์ hs0gum-jojo

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
แล้วน้า TT จะไม่ออก PG ใหม่เลยหรือเนี่ย  :iconmouth:

• *
แล้วน้า TT จะไม่ออก PG ใหม่เลยหรือเนี่ย  :iconmouth:
ท้ายปีอาจมีเซอรฺไพร GP01FB ก็ได้น่ะท่าน อิอิ  :iconwinks:

ออฟไลน์ kaopun

• *
    • โมจีน by kaopun

ขออ

ออฟไลน์ JinBikeR

• กัน-โอตะ
  • Like: 162
  • สำนักพู่กัน !!
^
^
^
^
^
^
ใจเย็นสิครับลูกพี่ แกเพิ่งจะเข็น MG เนี้ยบๆออกมาหมาดๆ ให้เวลาเค้าหน่อย นานไม่กลัว กลัวไม่เนี้ยบครับ  :iconvsign:

ออฟไลน์ nongnoojoe

• *
  • มีตังแค่layland T-T
ท้ายปีอาจมีเซอรฺไพร GP01FB ก็ได้น่ะท่าน อิอิ  :iconwinks:

อยากได้ๆ :D

ออฟไลน์ vesso

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
TT อย่าลืม red fram นะครับ รออยู่ตัวนี้คงต้องสอยตามระเบียบบบบ (ไม่มีที่วางแล้ว)  :iconsweat:
กันดั้มที่ 2 ในใจ   รองจาก vespa

ออฟไลน์ kira_freedom

• *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
กระแสยังแรงไม่หยุดกะmg exia มีข่าวมาอัพเดทครับพี่จีนใจป้ำจะแถมถ่านมาให้ด้วยครับ เฮ :iconlol: :iconlol:

ดีใจจะได้ไม่ต้องมาหาถ่านแบบ1/100 OO :iconpale:

ออฟไลน์ Mojojo_joe

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 15
แถมถ่าน เจ๊งจริงๆ

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ

ขออ��ัยฮะ พลาดอย่างแรง ดันไปจำปืนของน้องจู้ฮะ ปืนน้องยูกล่องขาวน่าจะ 2xx ฮะ  :iconpale:

ซะงั้น ผมเองก็ไม่แน่ใจเหมือนกันท่านข้าว คลับคล้ายว่าราคา 4xx นั่นแหละ ส่วนบาซูก้าจู้จีนผมจำเป็นกระบอกละ 6xx :iconnasty:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

• *
ราคาร้าน Crazy ในเวปโมจีน
ตีราคา Exia Ignition MG ตัวจะเข้าไทยเเล้วน่ะครับ
อยุ่ที่ราวๆ 1เเบงค์เทา อาจได้ 3 เเดงหรือ 2 เเดง 1 ฟ้าคืน (ค่าส่งต่างหากน่ะครับ)
ตามที่ท่านข้าวปั้น มาคาดการณ์เเป๊ะๆ เลยครับ  :iconvsign:
ถ้าเขารับ Order เมื่อไหร่จะมาเเจ้งให้ทราบน่ะครับ จะได้เป็นประโยชน์ต่อคนที่บ้านไกล ไม่สามารถเดินทางมาซื้อในเมืองหรือไม่ว่างได้ครับ
 :iconmeow:

ออฟไลน์ gungundam

• *
  • ท้อได้แต่อย่าถอย
กระแสยังแรงไม่หยุดกะmg exia มีข่าวมาอัพเดทครับพี่จีนใจป้ำจะแถมถ่านมาให้ด้วยครับ เฮ :iconlol: :iconlol:

ดีใจจะได้ไม่ต้องมาหาถ่านแบบ1/100 OO :iconpale:

ของผมซื้อถ่านมาใส่ OO 1/100 ปรากฏว่าไฟติดแต่ใหล่ซ้าย ไหล่ขวาไม่ติดอ่ะ เซ็ง :iconcryout: