ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4033562 ครั้ง)

ออฟไลน์ wave100i

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -29
ผมอยากถามว่า PG ตัวนี้ที่ไหนมีมั่งอะคับ

http://item.taobao.com/auction/item_detail-db2-b20fe1f9418378fecd74601bf1cf4bd0.jhtml

ถ้ามีขอราคาด้วยนะคับ

ขอบคุนคับ :iconwish:

ตอบที่นะคับของGHDนะคับ

ออฟไลน์ kaopun

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
^
^
หน้า 274 ครับ
http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=15.msg106232#msg106232
แล้วอ่าน rep. ต่อ ๆ มาครับ

ออฟไลน์ darkmanlevel

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -365
  • font_m
ผมอยากถามว่า PG ตัวนี้ที่ไหนมีมั่งอะคับ

ถ้ามีขอราคาด้วยนะคับ

ขอบคุนคับ :iconwish:

http://www.weloveshopping.com/template/a05/s_showdata.php?shopid=145126&qid=4130914
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2010, 12:45:02 PM โดย darkmanlevel »

ออฟไลน์ xenophage

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • มีอะไรก็ว่ามา แต่ไม่ได้ฟัง
    • Xenophage's Blog
 :iconshy: วันนี้แวะไปสะพานเหล็กสักหน่อย มีของใหม่(แ่ต่หน้าเก่า) เข้าร้านหน้าเบียร์ เป็น GD หมดเลย MG Super Gundam (ผมเอากลับมาด้วย)/Gundam MK-II v2.0 ทั้ง เอโก้และไททัน/F91 ทั้ง 2 สีเหมือนกัน อ้อ เห็นมี PG Strike ด้วยไม่รู้มานานแล้วหรือยัง

เห็นบอกว่าทางโน้น TT ยังไม่มีตัวใหม่(สงสัยจะเล่นของสูง ไปปั๊ม Gundam กับ Zaku เข้าให้ แล้ว Bandai ก็คงต้องตามเช็คบิลอยู่มั๊ง)

ไม่รู้ว่า Super Gundam lot นี้จะเป็นยังไง เปิดดูแค่ผ่านๆ เอง แต่คิดว่า คงจะไม่เลวร้ายไปกว่า Duel Assault (ละมั๊ง)

ออฟไลน์ kaxuma

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 0
:iconshy: วันนี้แวะไปสะพานเหล็กสักหน่อย มีของใหม่(แ่ต่หน้าเก่า) เข้าร้านหน้าเบียร์ เป็น GD หมดเลย MG Super Gundam (ผมเอากลับมาด้วย)/Gundam MK-II v2.0 ทั้ง เอโก้และไททัน/F91 ทั้ง 2 สีเหมือนกัน อ้อ เห็นมี PG Strike ด้วยไม่รู้มานานแล้วหรือยัง

เห็นบอกว่าทางโน้น TT ยังไม่มีตัวใหม่(สงสัยจะเล่นของสูง ไปปั๊ม Gundam กับ Zaku เข้าให้ แล้ว Bandai ก็คงต้องตามเช็คบิลอยู่มั๊ง)

ไม่รู้ว่า Super Gundam lot นี้จะเป็นยังไง เปิดดูแค่ผ่านๆ เอง แต่คิดว่า คงจะไม่เลวร้ายไปกว่า Duel Assault (ละมั๊ง)

รอ review super gundam ละกันครับผม

ออฟไลน์ kai122

• *
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
เอา Pack หลังมาก็คุ้มเเล้วครับสำหรับ Super Gundam  :iconmeow:

ออฟไลน์ unn13

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
เข้ามายืนยันว่า Super Gundam คุ้มจริงๆครับ ใช้เวลาทำคุ้มครับ เหอๆๆๆ

ของอะไรเน่าๆเรามีหมด 55555

ออฟไลน์ kaopun

• *
    • โมจีน by kaopun
^
^
คุ้(ล)มคลั่งล่ะสิท่าน  :iconpale:

ปล.โปรเจ็คผมเหลือแค่อาวุธกะติดดีคอลแล้วน๊า  :iconnasty:

ออฟไลน์ xenophage

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • มีอะไรก็ว่ามา แต่ไม่ได้ฟัง
    • Xenophage's Blog
เข้ามายืนยันว่า Super Gundam คุ้มจริงๆครับ ใช้เวลาทำคุ้มครับ เหอๆๆๆ

:iconlol: แน่นอนครับ มีคำพูดที่ว่า เมื่อไม่คิดจะลงทุน ก็ต้องลงแรงเอาแทน

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
   ^
   ^
โห มาแรงแซงโค้งอ่ะท่าน :icondisapp: ของผมดันติดงานยาวสองสัปดาห์ยังไม่ทำอะไรเลย :iconcry:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ jediknight

• *
  • Like: 6
โอ้ มาย ก๊อด

Super Gundam ทำไมมันเน่าได้เร้าใจขนาดนั้นเนี่ย

:icondizzy:

ออฟไลน์ Gunkid

• *
  • Like: 2
  • ONE STEP AT TIME
    • CHAPTER ONE
ใครไปสะพานเหล็กมาบ้างครับ ไม่ทราบเห็น 1/100AKATSUKI บ้างไหม เป็นแบบสีเงินหรือสีทองก็ได้ :iconwink:

ออฟไลน์ Ciel

• *
Super นี่ Super น่ากลัวเลยครับ  :icondisapp:

ช่วงนี้มีแว้วเสียง MG ตัวอะไรใหม่ๆมั๊ยครับ

ออฟไลน์ shadowzzzz

• *
อยากเห็น
ก้าวต่อไป

ออฟไลน์ usanarak

• *
  • จะส่องล่ะนะ พวกแก ย๊ากๆๆๆ
เดี่ยวนี้เค้าฮิตของ GHD กันหรอเห็นหิ้วมาต่อกันเยอะจังหรือเพราะมันมีตัวใหม่ออกมาเสมอ
-*-   :iconpanic: แต่ดูเนื้องานของพี่ท่านสิ เหอๆ
อิอิ รูปจิ๊วแย้ว 555

ออฟไลน์ not_tell

• *
พอดีเข้าเวปtaobaoแล้วบังเอิญไปเจอนี่เข้า วอนผู้รู้ช่วยแถลงหน่อยครับว่าคืออะไร เพราะผมคิดว่าตัวนี้ลุงบันไดไม่ได้ทำ หรือจะเป็นการก๊อปเรซิ่นคิทก็ไม่ทราบได้ เพราะดูจากแผงแล้วไม่น่าจะใช่เรซิ่นมันไกล้เคียงกันพลามาก
หรือถ้าเกิดว่าพี่จีนทำมาเอง ลุงบันไดงานเข้าแน่ๆครับ หรือถ้าใครทราบข้อมูลจริงๆก็ช่วยตอบข้อสงสัยด้วยนะครับ ราคาประมาณMG TTเลย

http://item.taobao.com/auction/item_detail-db1-9d1a3d479504c12783f7df9c9da93cb2.jhtml  เข้าไปรับชมครับ

ออฟไลน์ fazz010c

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: -10
  • ลุงแกลบ ยังไงก็ไม่มีเงินเหลือ
อยากเห็น��าพ Super Gundam เยอะๆ จังครับ จะได้ช่วยตัดสินใจว่า จะเอามา ฝึกสกิล ดีไหม๊  :iconpale:

ตอนนั้น......... ประมาณ 6-7 ปีที่แล้ว  จอยต์ต่อหายไปตัว เซ็งมาก ไม่ได้เช็คแผง.........  สำหรับคนอยากฝึกผมแนะนำ ท่านได้ใช้ทักษะเท่าที่มีเกือบทุกอย่างแน่นอนครับ

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 70
พอดีเข้าเวปtaobaoแล้วบังเอิญไปเจอนี่เข้า วอนผู้รู้ช่วยแถลงหน่อยครับว่าคืออะไร เพราะผมคิดว่าตัวนี้ลุงบันไดไม่ได้ทำ หรือจะเป็นการก๊อปเรซิ่นคิทก็ไม่ทราบได้ เพราะดูจากแผงแล้วไม่น่าจะใช่เรซิ่นมันไกล้เคียงกันพลามาก
หรือถ้าเกิดว่าพี่จีนทำมาเอง ลุงบันไดงานเข้าแน่ๆครับ หรือถ้าใครทราบข้อมูลจริงๆก็ช่วยตอบข้อสงสัยด้วยนะครับ ราคาประมาณMG TTเลย

http://item.taobao.com/auction/item_detail-db1-9d1a3d479504c12783f7df9c9da93cb2.jhtml  เข้าไปรับชมครับ

ปกติไม่พิศวาส nu Gundam เท่าไร แต่ถ้าออกตัวนี้มาไม่พลาดแน่นอน
1/144 กับราคา 75 พอ ๆ กับพวก MG เลยแฮะ

ออฟไลน์ wittavat1

• *
    • thaiall-model.com

ปกติไม่พิศวาส nu Gundam เท่าไร แต่ถ้าออกตัวนี้มาไม่พลาดแน่นอน
1/144 กับราคา 75 พอ ๆ กับพวก MG เลยแฮะ

รายละเอียดสวยดีอะครับ  ตกลงของ bandai หรือของจีนอะ  เท่ดี

ออฟไลน์ kai122

• *
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
ช่วงนี่ โรงงานผลิตโมจีน โดนจับป่าวหว่า ทำไมมันเงียบแบบแปลกๆ หน้อ..  :iconpanic:

00 1/144 ก็ตัวพ่อหมี เเล้วก็ไม่ออกอะไรอีกเลย MG ล่าสุด ก็ ยูนิจัง ไทเท  :iconmeow:

เเล้วทำไม พี่จีนท่านเงียบแบบแปลกๆ แบบนี่น่ะ สังหรณ์ใจไม่ดีเลย  :iconpale: