ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4033385 ครั้ง)

ออฟไลน์ pas20

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ

Action Base มีแต่ของGD สำหรับ MG 1/100 (แต่ใช้กับ 1/144 ก็ได้) ราคา ร้อยกว่าๆ

แอคชันเบสสำหรับ MG ยี่ห้อ TT ก็มีทำออกมาครับ ราคาเกือบสองร้อยอ่ะ ร้านหน้าเบียร์็มีครับ :iconsmile:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ aire

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 2
    • DVDezy2U

Action Base มีแต่ของGD สำหรับ MG 1/100 (แต่ใช้กับ 1/144 ก็ได้) ราคา ร้อยกว่าๆ

แอคชันเบสสำหรับ MG ยี่ห้อ TT ก็มีทำออกมาครับ ราคาเกือบสองร้อยอ่ะ ร้านหน้าเบียร์็มีครับ :iconsmile:

ของ Bandai มัน200กว่าเองนี่ :icondisapp:

ออฟไลน์ yaadakuna

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
แล้วราคาแอ็คชั่นเบสของ3ก๊กล่ะคับราคาประมาณเท่าไรคับ

ออฟไลน์ darkmanlevel

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -365
  • font_m
เง้อ.. ปั๊มเงินออกมาไม่ทันโมออกเลย :iconcry:

ออฟไลน์ feee

• *
  • Like: -10
    • gamdun-gundam
เง้อ.. ปั๊มเงินออกมาไม่ทันโมออกเลย :iconcry:
เอ่อ...ขนาดโมจีนนะเนี่ย..อิๆๆๆ เหมือนกันเลย

ออฟไลน์ nubirdza

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 1
^
^

อย่าว่าแต่ น้องโม เลย   เด๋ว... น้องดร๋อย อีก  ผมคนนึงหละ โดนดร๋อย เล่นของใส่แว้ว  :iconsoul:

ปล. ท่านข้าว กะ ท่าน pas มาเปิดไลน์ เลี้ยงเด็กๆ กันมั๊ยฮะ 55+

ออฟไลน์ louiscyber

• **
น้องด๋อย ตระกูลโทโฮ ออกมากี่ตัวแล้วครับเนี้ย ใครรู้บ้าง

ออฟไลน์ darkmanlevel

• Like: -365
  • font_m
ดูแล้วน่าจะเพิ่มห้องโชว์น้อง ด๋อยโดยเฉพาะแล้วมั่งเนี่ย  :iconlike:

ออฟไลน์ Saranoiz

• *
น้องด๋อย ตระกุลโทโฮ ออกมากี่ตัวแล้วครับเนี้ย ใครรู้บ้าง

ถ้าของแท้ ที่ออกมาแล้ว มีวางขายแล้ว ก็มี
- Hakurei Reimu
- Kirisame Marisa

และอีก 2 ตัว กำลังจะมา
- Kochiya Sanae ออกเดือน 4
- Izayoi Sakuya ออกเดือน 5

ส่วนเนนดรอย โทโฮ ของจีน ผมยังไม่เห็นนะ คิดว่ายังไม่มีด้วยแหละ

ออฟไลน์ kaopun

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
:iconpale: กลายเป็นห้องด๋อยจีนไปซะแล้ว   :iconcry:

-------------------

เอาจริงเรอะท่าน  :icondisapp:
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 06:18:51 PM โดย kaopun »

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
��ัยด๋อยลามมาถึงกระทู้โมจีนแล้วเหรอเีนี่ย  :iconpanic:

quote author=nubirdza link=topic=15.msg103179#msg103179 date=1266977568]
ปล. ท่านข้าว กะ ท่าน pas มาเปิดไลน์ เลี้ยงเด็กๆ กันมั๊ยฮะ 55+
[/quote]

ขึ้น กทม งวดหน้าจะไ่ม่พลาดค้าบ  :iconnasty: (ว่าแต่ร้านขายอยู่แถวไหนอ่ะ)

:iconpale: กลายเป็นห้องด๋อยจีนไปซะแล้ว   :iconcry:

-------------------

เอาจริงเรอะท่าน  :icondisapp:
v
v

ไหนๆ ก็แตกไลน์มาขนาดนี้แล้ว เอาอีกสักหน่อยจะเป็นไรนิ :iconnasty:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 11:19:34 PM โดย pas20 »
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ nubirdza

• *
^
^
^

*** จุดสังเกต ***

- หน้าร้าน จะขายพวก ฟิกเกอ / มดแดง มด x  / กันดั้ม  ที่ขายแบบว่า เป็นถุงรวมๆๆๆ ( แต่ตัวเล็กๆ เน่อ )

- ถ้าเจอร้านแล้ว ���ายใน จะแบ่ง 2 ซอก ซอกซ้าย จะโชว์ เหล่า เด็กๆ  ถ้า ซอกขวา จะโชว์เบเบลด ( มั้ง ) ล่าสุด จาก เบเบลด เป็น. กล่อง แสงระวี  :iconsweat:

*** ท่านใด เห็น เจ้าตัว ตาม link ล่าง ของจีน โปรดแจ้งทีฮะ อยากได้ ( กิเลส ชัดๆ )  :icongift:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 10:31:25 PM โดย nubirdza »

ออฟไลน์ wolfer

• *
เมื่อกี้เพิ่งไปลองเล่นDecalน้ำจากUnicornมาครับ ไม่ต่างจากของลุงเลยล่ะ ยกนิ้วให้ครับ :iconvsign: :iconvsign:
แต่stickerใสที่ให้มาเนี่ย แย่หน่อย ผิวมันแผล่บ คิดยาก แต่ก็ถือว่าตัดง่ายนะครับ กาวไม่เหนียวเท่าไหร่ ติดแล้วเห็นพื้นพิวที่แตกต่างเลยละครับ(สะท้อนแสงดีมาก ก็มันแผล่บขนาดนั้น)

หวังว่าพ่นเคลียร์แล้วคงดีขึ้นนะ :iconpale: :iconpale:

ออฟไลน์ louiscyber

• **
น้องด๋อย ตระกุลโทโฮ ออกมากี่ตัวแล้วครับเนี้ย ใครรู้บ้าง

ถ้าของแท้ ที่ออกมาแล้ว มีวางขายแล้ว ก็มี
- Hakurei Reimu
- Kirisame Marisa

และอีก 2 ตัว กำลังจะมา
- Kochiya Sanae ออกเดือน 4
- Izayoi Sakuya ออกเดือน 5

ส่วนเนนดรอย โทโฮ ของจีน ผมยังไม่เห็นนะ คิดว่ายังไม่มีด้วยแหละ
ว้า ของจีนยังไม่มีหรอเนี้ย :iconcry:

ออฟไลน์ ToonBC5

• Like: -2
  • จิงดิ
*** ท่านใด เห็น เจ้าตัว ตาม link ล่าง ของจีน โปรดแจ้งทีฮะ อยากได้ ( กิเลส ชัดๆ ) 

ร้านมาวิน ชุด เด๊ทโน๊ต ผมเคยถามตัวมิสะ ไว้นานละ เค้าบอกว่า ตัวที่ขายไม่ค่อยดี อาจจะไม่เอามาแล้ว หรือต้องรอคนถามเยอะๆถึงจะเอาเข้า บางตัวผมเห็นเอาเข้ามารอบเดียวเอง หลังๆไม่เห็นเอามาขายแล้วนะครับ

แต่ ลุค เนี่ยไม่รู้เหมือนกันแฮะว่าจะเอามาอีกป่าว  เห็นที่ร้านหน้าเบียร์มี แต่ขาย ยกเซ็ตนะครับ 3 ตัว

ปล. กลัวเน็นด๋อยราคาขึ้น ตาม โมจังเลย

ออฟไลน์ nongnoojoe

• *
  • Like: 3
  • มีตังแค่layland T-T
อะไรเนี่ย ห้องโมจีนเป็นห้อง เน็นดร๋อยไปแล้วหรอ เชอะ!!! ไปหามั่งเล่นมั้งดีกว่า ^^~ 

ออฟไลน์ ToonBC5

• Like: -2
  • จิงดิ
อะไรเนี่ย ห้องโมจีนเป็นห้อง เน็นดร๋อยไปแล้วหรอ เชอะ!!! ไปหามั่งเล่นมั้งดีกว่า ^^~ 

ยังเป็นโมจีนอยู่ครับ แต่เปลี่ยนเป็น โมเอะ

ออฟไลน์ mermage

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -9
แก๊ง ครอบครัว สุมา นี่มาถึงสะพานเหล็กยังเอ่ย

ออฟไลน์ kira_freedom

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: -34
  • สิ้นหวังล้าววว~
*** ท่านใด เห็น เจ้าตัว ตาม link ล่าง ของจีน โปรดแจ้งทีฮะ อยากได้ ( กิเลส ชัดๆ ) 

ร้านมาวิน ชุด เด๊ทโน๊ต ผมเคยถามตัวมิสะ ไว้นานละ เค้าบอกว่า ตัวที่ขายไม่ค่อยดี อาจจะไม่เอามาแล้ว หรือต้องรอคนถามเยอะๆถึงจะเอาเข้า บางตัวผมเห็นเอาเข้ามารอบเดียวเอง หลังๆไม่เห็นเอามาขายแล้วนะครับ

แต่ ลุค เนี่ยไม่รู้เหมือนกันแฮะว่าจะเอามาอีกป่าว  เห็นที่ร้านหน้าเบียร์มี แต่ขาย ยกเซ็ตนะครับ 3 ตัว
ปล. กลัวเน็นด๋อยราคาขึ้น ตาม โมจังเลย
ตัวนั้นและมิสะมาวินก็มีครับแต่มันจะอยู่ขั้นเดียวกะLซึ่งมันจะโดนแพ็กฟิกที่ห้อยกะชันวางบังอยู่ครับเคยเปิดไปเจอหรือไม่ก็ไปซื้อได้ที่ร้านหน้าลีโอก็มีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 04:09:34 PM โดย kira_freedom »

ออฟไลน์ Boyzgundam

• *
  • Like: 4
  • "โมเดลยืนยาว...สตางค์สั้น"
ว้า...ช่วงนี้โมจีนในเว็ปเท้าเบาไม่มีความเคลื่อนไหวเลย...สงสัยหยุดกันยาวโรงงานยังไม่เปิด
ไม่เป็นไรเล่นน้องดร๋อยไปพลางๆก่อนละกัน...แก้เซ็ง