ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4030456 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noah

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 13
  • Titan Test Team Lover.
Psycho Gundam สุดยอด :iconcryjoy:

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 70
ทีแรกจะทักว่าบล็อก gundamxrider เชื่อถือได้หรือเปล่า เพราะเพิ่งเคยเห็น แต่แบบนี้คงไม่ต้องสงสัยแล้วมั้ง
ถ้า PG OO ทำ GN Drive หมุึนได้ คงได้ลอง PG ซักตัวละ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ราคาเปิด กษัตริยา 50 หยวน ถูกกว่า MG Zaku เขียว นิดหน่อยแฮะ
http://item.taobao.com/item.htm?id=10211599282&frm=
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2011, 11:51:11 PM โดย War-taker »

ออฟไลน์ xenophage

• *
  • Like: 3
  • มีอะไรก็ว่ามา แต่ไม่ได้ฟัง
    • Xenophage's Blog
เล่นของใหญ่ทั้งนั้นเลยแฮะั Psycho นี่น่าสนใจ

ออฟไลน์ hunterkiller

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -48
ทีแรกจะทักว่าบล็อก gundamxrider เชื่อถือได้หรือเปล่า เพราะเพิ่งเคยเห็น แต่แบบนี้คงไม่ต้องสงสัยแล้วมั้ง
ถ้า PG OO ทำ GN Drive หมุึนได้ คงได้ลอง PG ซักตัวละ

ิblog ที่ผมกล่าวมานั้น ........... เชื่อถือได้หรือไม่ คงแสดงออกจากภาพให้เห็นกันแล้วนะครับ  :iconsmile:  ผมว่า blog นี้เป็นแหล่งทราบข่าวโมจีนที่เร็วมากแห่งหนึ่งเลยครับ

ออฟไลน์ Wulther

• *
  • Like: -15
  • Blue Cosmos
เกือบจะหมดกำลังใจเล่นโม ไปเนื่องจากการหักหลังซ้ำซ้อนจนทำเอาจิตตกไปพักใหญ่ๆ แต่ในที่สุด pg astray TT ก็จะออกมาสิ้นเดือน6นี้มีกำลังใจขึ้นมาทันใดเลยครับ :iconcryjoy:
เพื่อโลกสีครามอันแสนบริสุทธิ์ของพวกเรา!!!!

ออฟไลน์ TKvaniLLa

• Like: -79
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
น้องแคทออกมาแล้วหรอ หุหุ มีสอยๆ

แต่คุณภาพเป็นเยี่งไรหว่า มีภาพยืนยันไหมอ่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2011, 01:12:22 AM โดย TKvaniLLa »
My Gyndam Gallery

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
สวดยวด ที่สวดของที่สวดจิงๆ อา TT เหอๆ... :iconlol:

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
รอบนี้ ทั้งใหญ่ ทั้งแรง... :iconwinks:

ออฟไลน์ sniperbc

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ถ้าออกเรดเฟรม น่าจะออก สไตร์ด ด้วยนะผมว่าเพราะมันใช้โครงในเดวกัน

ออฟไลน์ LA101

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 12
  • Here Comes Char
 :iconlove: :iconlove: :iconlove:  Kshatriya นี่จะวางขายในไทยเมื่อไหร่ครับ  ใครรู้บ้างครับ
ผมอยากได้ม๊ากมาก   

• ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
:iconlove: :iconlove: :iconlove:  Kshatriya นี่จะวางขายในไทยเมื่อไหร่ครับ  ใครรู้บ้างครับ
เว็ปที่ผมสั่งประจำเขาบอกว่าประมาณ สิ้นเดือนนี้อ่ะครับ แต่อาจจะได้เร็วกว่ากำหนดน่ะ พี่เขาทำงานเร็ว

ออฟไลน์ angel323

• *
  • Like: -33
เว็ปที่ผมสั่งประจำเขาบอกว่าประมาณ สิ้นเดือนนี้อ่ะครับ แต่อาจจะได้เร็วกว่ากำหนดน่ะ พี่เขาทำงานเร็ว

เว็ปไหนอ่ะครับ รบกวนบอกด้วยย

www.modelgundamshop.com

เป็นแบบสั่งจองน่ะครับ

ออฟไลน์ alanshearer09

• *
  • Like: 16
ตอนแรกเห็นข่าวเรดเฟรมว่าจะเก็บตังซื้อกลับกลายเป็นว่าผมจะต้องมาไล่ซื้อตัวเก่าๆน้ำตาแทบไลเลยอะ :iconcry: 555555

ออฟไลน์ louiscyber

• **
  • Like: 0
ถ้าเลิกพัฒนาตัวเก่า สำหรับคนที่ยังไม่ได้ซื้อยุ่งเอาเรื่องเหมือนกันน่ะ หมดหลายแน่
โชคดีซื้อไว้หมดล่ะ รอ 1/144 ออกอะไรต่อมากกว่า
ว่าแต่ HGUC ที่ออกมาจะตัวเท่าไรล่ะนั้น
ถ้าเกิน 1 ใน 3 มาก ผมไปซื้อแท้ดีกว่า

ออฟไลน์ itee

• *
  • Like: 3
ข่าวดีจริงๆ เกือบตัดใจซื้อ เรดเฟรม โมแท้ไปแล้วนะเนี่ย ถ้าออกมาแถมดาบ 2 เล่ม ล่ะแจ่มเลย

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
HGUC หนูแคทมาแล้ว แล้วยูจังกับจูจัง หายไปไหนล่า

ออฟไลน์ sakunphot

• *
  • Like: -21
  • เกโระ เกโระ เกโระ
HGUC หนูแคทมาแล้ว แล้วยูจังกับจูจัง หายไปไหนล่า

ช่ายๆๆ พระเอกมาทีหลังได้ไงเนี่ย

ผมว่าชินันจูกับยูนิคอนแบบHGUCไม่น่าจะทำน่ะ เพราะสองตัวนี้MGยังขาดดีอยู่เลย

ไปลุ้นให้เขาทำMG Zazabiออกมาดีกว่า

ออฟไลน์ PAT-STRIKE

• *
  • Like: 6
ถ้า TT ทำ MG sazabi กับ Ex-S จะดีมากเลย
"โมเดลคือชีวิต  แต่ชีวิตไม่ได้มีแค่โมเดล"