ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4030519 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaxuma

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 0
ยังรอ MG ตัวต่อไปอยู่นะครับ  :iconcry:

ออฟไลน์ zakuman

• Verified User
  • *
  • Like: -15
เป็นปลื้มเลย

ออฟไลน์ RAYARZERO

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 40
    • RAYARZERO Bolg's
มีแววจะเปิดไลน์ม้าขาวไหมเนี้ย  เป็นปลื้มจริงๆ :iconcry:
Blog เล็กๆของกระผมครับ จิ้มที่รูปเลย-w-

ออฟไลน์ jinosaki

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 28
    • Jinosaki
โดนจริงๆตัวนี้... ราคาจะถึง ใบม่วง ใหมนะ อิอิ
ไม่พลาดแน่... :iconvsign:

ออฟไลน์ Ak47

• **
  • Like: -59
ได้ข่าวคาซาทริย่าตัวนี้ ร้องล่ันด้วยความดีใจเลยครับ   :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol: :iconlol:
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย
เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย
"ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

ออฟไลน์ liptun

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -3
มาไทยเมื่อไหร่ พอจะทราบมั้ยครับ รบกวนผู้รู้ที  :iconshy2:

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
พี่ตี๋TTนี่รู้สึกจะแรงขึ้นทุกวันเลยนะครับ

ออกแต่ละตัวนี่โดนๆทั้งนั้น

สุดยอดเลย
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON

ออฟไลน์ Jinfinite

• *
  • Like: 1
แอบหวังให้ทำ MC ตัวนี้ 1/100  :iconcry:

แม้มันจะเป็นความหวังอันเล็กน้อย

แต่ก็ไม่เป็นไรครับ เพราะคนเราอยู่ได้ด้วยความหวัง  :iconlol:

ออฟไลน์ TKvaniLLa

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -79
  • ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
แอบหวังให้ทำ MC ตัวนี้ 1/100  :iconcry:

แม้มันจะเป็นความหวังอันเล็กน้อย

แต่ก็ไม่เป็นไรครับ เพราะคนเราอยู่ได้ด้วยความหวัง  :iconlol:

ถ้าเป็นจริงมันจะเป็นอะไรที่สุดยอดและเข่ยาวงการโมจีนมากๆ

แต่ก็แค่ความหวังเล็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :iconcryout:
My Gyndam Gallery

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 70

ตัวหุ่นสวย แต่ผมชอบโล่ห์แบบธรรมดาของ Bandai มากกว่าแฮะ

• ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รักกันดั้ม
[GD] มีZazabiด้วยหรอครับ เห็นมีคนขายอ่ะ คุณภาพจะเป็นไงหว่า

หน้าสอยมาดองแหะๆ หุหุ

ออฟไลน์ ToonBC5

• Like: -2
  • จิงดิ
ไปเดินสะพานเหล็กมาครับ hi-nu gundoom limited ราคาแรงมากร้านหน้าเบียร์ 1เทา1แดง เคยเหนในเวบขาย 1เทาทอน1ฟ้า
เพิ่ม SD wing zero custom รายละเอียด ดีแถมนักบินด้วย

ออฟไลน์ Jinfinite

• *
  • Like: 1
Re: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล
« ตอบกลับ #6472 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:48:49 PM »
[GD] มีZazabiด้วยหรอครับ เห็นมีคนขายอ่ะ คุณภาพจะเป็นไงหว่า

เป็น GD 1/100 MG รึป่าวครับนั้น อยากได้เช่นกัน  รู้สึกว่าหายากเอามากๆตอนนี้

ไม่ทราบท่านเห็นแต่ใดมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2011, 09:52:56 PM โดย Jinfinite »

peaterer

• บุคคลทั่วไป
sazabi เป็น master grade ของ gd ครับ ก็ก็อบงานมาจากลุงบันนะครับ ที่เห้นมาก็มีมานานไม่ต่ำ กว่า 2 ปี ออกมาก่อน mg zz fullamorer อีกครับ ผมเคยมีอยู่แต่สู้ประกอบไม่ไหว เลยต้องไปจำหน่ายต่อให้เพื่อน  :icondizzy:
ส่วนเรื่องเนื้องานไม่ขอแสดงความคิดเห็นดีกว่าครับ :iconvsign:

เป็น GD 1/100 MG รึป่าวครับนั้น อยากได้เช่นกัน  รู้สึกว่าหายากเอามากๆตอนนี้

ไม่ทราบท่านเห็นแต่ใดมา

เห็นในบอร์ดซื้อขายน่ะครับ แต่จำไม่ได้แล้วว่าทู้ไหนแค่เห็นผ่านๆน่ะครับ เลยตกใจนิดหน่อย ราคาก็1เทาอ่ะครับ

ออฟไลน์ the man

• *
  • Like: -10
ไลน์ 00 ยังไม่จบ (ใกล้ละ)

ไลน์ Unicorn เสียบปั๊บเลย !!  :iconwish:

ออฟไลน์ alanshearer09

• *
  • Like: 16
ราคามาแรงเหมือนกันแฮะ 50 หยวน สงสัยคงมีอะไรพิเศษ

ออฟไลน์ Yo {ChEe}

• **
  • Like: -20
โอ้แล้ว EX S GD ยังหาได้อยู่ไหมฮะ
อยากได้  :iconpale:

ออฟไลน์ t_som

• *
  • Like: 0
ว้าว  น้องแคท  รอเลย  เอามาสู้กะ hi - nu ของ mc เลย  555

ออฟไลน์ Driverhigh

• *
  • Like: -52
Hi Nu มันตัวโตกว่านะ จะสู้ได้หรา  :iconfreak: