ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4033272 ครั้ง)

ออฟไลน์ sassyza

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -12
^
^
^
^

ขอบคุณครับ

ขอให้หล่อขึ้นแรงกว่าเดิม 3 เท่า ครับ

:iconfreak:  :iconfreak:

ออฟไลน์ nubirdza

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 1
เอาหละ ถามบ้างดีก่า  :iconnasty:

-  ทั้งร้านเจ๊ / ร้านหน้าเบีย มี sd ตัวไหน เข้ามาใหม่บ้างฮะ  ( 3 ก๊ก กะ พวก sd อื่นๆ ฮะ ) 

กะว่าจะส่งงานแข่งกะ ท่าน unn13 ซะหน่อย   :icondizzy:   :icondizzy:

ออฟไลน์ kaxuma

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 0
เอาหละ ถามบ้างดีก่า  :iconnasty:

-  ทั้งร้านเจ๊ / ร้านหน้าเบีย มี sd ตัวไหน เข้ามาใหม่บ้างฮะ  ( 3 ก๊ก กะ พวก sd อื่นๆ ฮะ ) 

กะว่าจะส่งงานแข่งกะ ท่าน unn13 ซะหน่อย   :icondizzy:   :icondizzy:

ผมไปสอย strike S/L มาที่ร้านเจ๊เมื่อวันจันทร์ ไม่เห็นมี sd อะไรใหม่นะครับ ที่เห็นแปลกตาก็มี พระเจ้าเล่าปี่ นี่แหละครับ ไม่รู้ว่าออกมานานรึยัง

ออฟไลน์ muurata

• *
 SD 3ก๊ก TT  มี  พระเจ้าเล่าปี่ , โจผี , ซิหลง , อีกตัวจำชื่อไม่ได้ ตัวสีน้ำเงินที่มีขวานใหญ่ 2อันนะขอรับ  (SD ที่บอกผมโดนมาแล้วทุกตัวโอเคทุกตัวขอรับ) :iconvsign:

MG  TT มี  แซ็ค (แดง , ขาว , ดำ) , shinanju , HI n , Freedom Full Blast ฯลฯ (จำไม่หมดนะครับ) (แซ็คแดงโดนมา 6**กลางเกือบปลายขอรับ)

TV 1:100  TT มี  OOเกื่อบทุกตัวขอรับ ส่วนOO S2มี OO riser นะขอรับ

ขอให้พี่ๆน้องๆต่อกันพลาในช่วงหน้าร้อนให้สนุกนะขอรับ

By Muurata :iconvsign: :iconvsign: :iconvsign:

ออฟไลน์ nubirdza

• *
** โจผี / ชิล่ง >> ถ้าของไร้ยี่ห้อนี่ อย่ายุ่งดีก่าฮะ เพราะ ให้ของมามะเมหือนกับของ ลุงบันเลย ( โจผี มีดาบเล่มเดียว ซะงั้น )  :icondisapp:

** ตัวน้ำเงินขวานใหญ่ ก้ ชิล่ง ไงฮะ

ปล. มามะ มาเล่น sd กันเถอะ   :iconhihi:

ออฟไลน์ Tee3893

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 27
โมจืนมีไอ้ตัวนี้มั้ยก้าบ

ออฟไลน์ haron

• *
ถามหน่อยครับ

ออฟไลน์ earthsphere

• TG STAFF
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 9
  • -Inactive-
มีเพียบเลยฮะ ริคเดียส กาแพลนท์ จิมคัสตอม ไฮแซค ฯลฯ

แต่พวกตัวเด่นๆ ยังไม่มีครับ อิอิ
Follow me At Twitter<<<กด

ออฟไลน์ Henbe-17

• *
ช่วงนี้สามก๊กมีเข้ามาบ้างป่าวคับ...แบบว่าอยากได้ พระเจ้าเล่าปี่ TT กับ มหาอุตขงเบ้งแบบแยกของ GZ อ่ะ

แต่ว่าอยู่ต่างจังหวัด ไม่มีให้ซื้อเลย
เห็นร้านแถวบ้านผมเค้าว่าช่วงนี้ TT เค้าทำแต่ OO  สามก๊กเค้าช่วงนี้ไม่ทำเพราะไม่คุ้มค่าบล๊อกอ่ะเลยไม่มีเข้ามา :iconpanic:

ส่วนโมแท้ก็รอเปนชาติ ไปดูทุกสัปดาห์ก็บอกว่ายังไม่มาสัปดาห์หน้ามาแน่ๆๆ แต่พอไปอีกสัปดาห์ก็ไม่มีอีก จนตอนนี้ก็ยังไม่ได้ข่าว
ทั้งที่เพื่อนๆใน TG  ซื้อกันจะครบแล้ว แต่บ้านผมตั้งแต่ของเดือนหนึ่งจนตอนนี้ยังไม่มีมาเลยอ่ะ :iconcry:

ออฟไลน์ darkmanlevel

• Like: -365
  • font_m

ออฟไลน์ nongnoojoe

• *
  • Like: 3
  • มีตังแค่layland T-T
^
^
^
PG สไตรค์+สกายตัวนี้แหละที่ผมอยากได้ๆๆๆๆๆ ^^ แต่ไม่เข้าไทยเลย T-T

ออฟไลน์ kaopun

• *
    • โมจีน by kaopun
^
^
เข้านะครับ ร้านเจ๊ก็เคยมี หน้าเบียร์ก็เอามาลง ไม่แน่ว่าตอนนี้อาจจะยังอยู่ก็ได้ฮะ  :iconvsign:

ส่วน GP03 นั่นเก่าเกินฮะ รุ่นนั้นมีแต่ท่านอั้นละมั้งที่เก็บทัน  :iconlol:

-------------------------

ของ GD ครับ (อันเดียวกับ GHD นั่นแหละ  :iconnasty: )
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2010, 10:10:50 AM โดย kaopun »

ออฟไลน์ RX-K

• Like: 7
^
^
เข้านะครับ ร้านเจ๊ก็เคยมี หน้าเบียร์ก็เอามาลง ไม่แน่ว่าตอนนี้อาจจะยังอยู่ก็ได้ฮะ  :iconvsign:

ส่วน GP03 นั่นเก่าเกินฮะ รุ่นนั้นมีแต่ท่านอั้นละมั้งที่เก็บทัน  :iconlol:
ทั้งสองรายการนี้นี่ GHD ทั้งคู่รึเปล่าครับพี่ข้าวปั้น :iconnasty:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2010, 09:48:47 AM โดย RX-K »

ออฟไลน์ unn13

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
 ^
 ^
GP-03 รุ่นนี้ผมก็เก็บไม่ทันครับ อยากได้อยู่เหมือนกัน คงต้องรอมันRe productอย่างแคมเฟอร์ กับsuper gundam ละครับ

ป.ล. งานไปถึงไหนแล้วครับคุณkaopun

• *
ทำวันละนิดละหน่อยครับ ได้ช่วงลำตัวแล้ว
ถ้าเสร็จสมบูรณ์อย่างเร็วก็ต้นเมษาฮะ เพราะของที่สั่งมาใช้จะเข้ามาถึงสิ้นเดือนมีนา

วันที่ 14 นี้อาจจะหิ้วไปปรึกษาท่านอั้นด้วยล่ะฮะ  :iconvsign:

ปล. แต่ถ้าหมายถึงแคมเฟอร์ละก็ รอไปเห๊อะ  :iconlol: (ไม่ได้แตะเลย ขี้เกียจสุดๆ  :iconsoul:)

ออฟไลน์ nongnoojoe

• *
  • มีตังแค่layland T-T
^
^
^
สู้ๆครับท่าน ข้าวปั้น เชียร์อยู่ ^^

ปล.ถ้าใครช่วงนี้แวะไปสะพานเหล็กฝากดูเจ้า pg สไตรค์+สกาย แบบเกือบใสให้ด้วยนะครับ สงสัยช่วงที่เอามาลงผมไม่ได้ไปสะพานเหล็กเลยไม่เห็นเลย ขอบคุณมากคร้าบบ^^

ออฟไลน์ ikokoe

• *
  • Like: -20
วันนี้เที่ยงแวะไปสะพานเหล็กมา เน้นเฉพาะ MG น่ะครับ (PG, SD ไม่ได้ดูเลยจ้า)
ร้านหน้าเบียร์ไม่มี Zaku เหลือเลย MG ก็มีแต่ตัวเดิม ๆ เช่น RX78-2(TT), Strike Freedom ทั้งธรรมดาและแบบ Extra finish, Strike noir(TT), PG Wing Zero(TT) จำไม่ได้แล้ว
ร้านXXX (กรุณาเติมคำในช่องว่าง) ... จะไปสอย F91 ดันไม่ให้แกะกล่องดูของซะงั้น เลยไม่ได้ดูต่อเลย  :icontounge:

ร้านเจ๊จากที่เหลือบ ๆ ไปเห็นครบทั้ง 3 สีครับ ส่วนตัวอื่นไม่ได้เหลือบหล่ะ  :iconsweat:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2010, 02:41:19 PM โดย ikokoe »

ออฟไลน์ tomerman

• *
กำ zaku ไปหมดแล้วเหรอครับ แล้ว sinanju กะ justice ยังอยู่ไหมครับทั่น กะจะไปสอยช่วงเย็นพอดีเลย แล้วร้านเจ๊มี zaku เหลือไหมใครทราบบอกที :iconcry:

• *
^
^
เมื่อวันเสาร์ยังเห็นมีอยู่ครับ แต่สีไรมั่งจำไม่ได้อ่ะ (zaku ร้านเจ๊)

ออฟไลน์ tanukiiz

• *
ไม่ทราบว่ามีใครเห็น 1/144 Meteor Unit มั่งมั้ยครับ ของ GHD น่ะครับ