ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4030521 ครั้ง)

ออฟไลน์ aire

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 2
    • DVDezy2U
อ้างถึง
ส่วนน้องจู9xxถ้วน

ถ้าอย่างนี้ไม่ต้อง XX ก็ได้ครับ :iconnasty:

แซวคุณ gazzada เล่นครับ อิอิ

ออฟไลน์ nubirdza

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 1
หง่า ไปพัทยามา 3 วัน พุ่งไป 5 หน้าเลยแฮะ  ( แอบโดนแซว + ถามเกี่ยวกะ sd ด้วยแฮะ  :iconnasty:  :iconnasty: )

มะวาน เดินเล่น พานเหล้ก เห็น พี่จู้ 1 ตัวที่ หน้าเบียนะฮะ แต่... ไม่รูท่านใดรับไปเลี้ยงแลวหรือยัง  :iconnasty:

ปล. ช่วงนี้ เบื่อโม ยังไงมะรู้ฮะ มะมีอารมจะต่อ+ทำสีซะอย่างงั้น  ถ้าท่านใด มีปัญหาอยากถามเกี่ยวกะ sd ละก็ Pm มาหาได้เลยนะฮะ จะคอยเข้าเช็ค + ตอบกลับให้ฮะ  :iconvsign:

ออฟไลน์ kai122

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
หง่า ไปพัทยามา 3 วัน พุ่งไป 5 หน้าเลยแฮะ  ( แอบโดนแซว + ถามเกี่ยวกะ sd ด้วยแฮะ  :iconnasty:  :iconnasty: )

มะวาน เดินเล่น พานเหล้ก เห็น พี่จู้ 1 ตัวที่ หน้าเบียนะฮะ แต่... ไม่รูท่านใดรับไปเลี้ยงแลวหรือยัง  :iconnasty:

ปล. ช่วงนี้ เบื่อโม ยังไงมะรู้ฮะ มะมีอารมจะต่อ+ทำสีซะอย่างงั้น  ถ้าท่านใด มีปัญหาอยากถามเกี่ยวกะ sd ละก็ Pm มาหาได้เลยนะฮะ จะคอยเข้าเช็ค + ตอบกลับให้ฮะ  :iconvsign:

เหมือนกันเลยครับ ช่วงนี่ผมเหมือนโดนมรสุมชีวิตยังไงไม่รู้   :iconcry:
ไม่มีอารมณ์ทำอะไรเลย เบื่อไปหมด  :iconcry: 
ก็ได้เเต่คิดว่า อดทนวันฟ้าหลังฝนอยู่  :iconcry:

ออฟไลน์ lovekint

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
มันมาจนได้ฉากของมุชะ
น่าจะมีแบบแยกขายเฉพาะฉากเนอะ
เหอๆๆ ว่าไปนั่น

ออฟไลน์ edgeins

• *
โดนจนได้กับ Musha + ฉาก เท่าที่สังเกตุดูหน้าตาแล้วดูดีกว่าตัวก่อนหน้านี้ ให้แผงชุบทองมาอีก 1แผงใหญ่+1แผงเล็ก

แต่ดูราคาแล้ว น่ากลัว แพงกว่าตัวเดิมเยอะพอสมควร (รอมาตั้งนานแต่ไม่คิดว่าราคาจะโดดไปไกล  :iconcry:)

คราวนี้หลังไม่หัก แต่ถ้าออกเจ้า Unicorn Titanium ผมคงไม่รอด ฟาดไปอีกตัว  :iconfreak:

Ed_ Gein

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ

เหมือนกันเลยครับ ช่วงนี่ผมเหมือนโดนมรสุมชีวิตยังไงไม่รู้   :iconcry:
ไม่มีอารมณ์ทำอะไรเลย เบื่อไปหมด  :iconcry: 
ก็ได้เเต่คิดว่า อดทนวันฟ้าหลังฝนอยู่  :iconcry:

พายุยังไม่ซาอีกเรอะท่าน kai ไหงนานขนาดนี้อ่ะ :icondisapp: (เดาว่าเรื่องเดิมป่ะ)
ปล. จัดมีตติ้งโมจีน ณ TG ไหมล่ะท่าน kai เผื่อหายเครียด  :iconfreak:
.............

เอาจริงเลยท่าน kai ไม่พูดเล่น นัดช่วงใกล้ๆ ปีใหม่ก็ได้ แถวสะพานเหล็กนั่นล่ะ หิ้วโมสักคนละกล่องสองกล่อง แล้วค่อยไปกินกันต่อ  :iconnasty:
รับรองเยี่ยมซู้ด :iconlove: :iconlove:
   V
   V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2009, 08:20:00 PM โดย pas20 »
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

• *

พายุยังไม่ซาอีกเรอะท่าน kai ไหงนานขนาดนี้อ่ะ :icondisapp: (เดาว่าเรื่องเดิมป่ะ)
ปล. จัดมีตติ้งโมจีน ณ TG ไหมล่ะท่าน kai เผื่อหายเครียด  :iconfreak:

ท่าน pas ก็พูดเล่นไป เดี๋ยวถ้ามีจริง  :icondizzy:
เเล้วต้นตอมาจากปัญหาผม อันนี่ฮาเลยนะท่าน  :iconnasty:

ออฟไลน์ aire

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 2
    • DVDezy2U
Double O หน้าแย่จัง :icondisapp:

ออฟไลน์ nubirdza

• *
  • Like: 1
^
^

เหอๆๆ ถ้ามี มิตติ้งจิง ขอช่วง หลังปีใหม่ละกาน ( ปีใหม่ ปล่อยท่านๆ ไปกะ ผบ. มะก้ ครอบครัว เถอะ  :iconnasty: )

• กัน-โอตะ
  • *
^
^

เหอๆๆ ถ้ามี มิตติ้งจิง ขอช่วง หลังปีใหม่ละกาน ( ปีใหม่ ปล่อยท่านๆ ไปกะ ผบ. มะก้ ครอบครัว เถอะ  :iconnasty: )

หลังปีใหม่ผมต้องกลับบ้านนอกแล้วอ่ะคร้าบท่าน bird :iconcry:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2009, 11:57:27 PM โดย pas20 »

ออฟไลน์ leileknoi

• *
  • Like: 10
สะพานเหล็กน้องจูยังไม่หมดใช่ไหมครับพรุ่งนี้จะแวะไปสอย  :iconwish:

ออฟไลน์ Tee3893

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 27
มูฉะออกแบบมีฉากมาทำไมเนี้ย ไอ้เราก็นั่งทำฉากเกื่อบตาย แล้วไหนจะที่วางอาวุธอีก อือๆ เอาเวลาเค้าคืนมานะ :iconcry:

ออฟไลน์ mrjenova (ตัวเหี้ยสังคม)

• Like: -65535
  • เป็นโรคคลั่ง Mono-Eye

^
^
^
^
^
^  อย่าเสียดายเลยครับ เป็นความพยายามที่ไม่เสียเปล่า อย่างน้อยก็ได้ฝึกฝีมือเน้อ   :iconlol:  :iconlol:  :iconlol:

:iconlol: อืม ขนาดโมจีนยังมีหักหลังเหมือนลุงบัน โลกนี้มันช่างไม่เที่ยงซะจริงๆ   :iconcry:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2009, 12:03:54 AM โดย mrjenova »

ออฟไลน์ edgeins

• *
มูฉะออกแบบมีฉากมาทำไมเนี้ย คุณเราก็นั่งทำฉากเกื่อบตาย แล้วไหนจะที่วางอาวุธอีก อือๆ เอาเวลาเค้าคืนมานะ :iconcry:

ประหยัดเงินไปได้เยอะ อย่าไปเสียใจเลย (ใช้เวลาทำไปนานไหมนี้)

แล้วอีกอย่างตัวนี้มีสีทองให้ + กับ หน้าตาหล่อเหลาขึ้น หรือ หน้าเดิมหว่าไม่แน่ใจ แต่ผมว่ามันดูหล่อขึ้นนะ

:iconfreak: :iconfreak: :iconfreak:
Ed_ Gein

ออฟไลน์ ToonBC5

• Like: -2
  • จิงดิ
ไม่รู้มีคนมาแจ้งรึยังนะครับ วันเสาร์ไปสะพานเหล็ก มา น้องจู ร้านหน้าเบียร์ ราคาขึ้น อีกนิดหน่อยนะครับ เซ็งเลย ยินดีกับคนซื้อ ล๊อตแรกด้วยครับ

ส่วนร้านเจ๊ 1 แบงค์ ราคาไม่มีทอน ครับ

ออฟไลน์ kaopun

• *
    • โมจีน by kaopun
^
^
 :iconsweat:  ตัวไหน demand เยอะ ก็ยังงี้ทุกทีสิน่า

------------------

ผมว่าคนนั้นต้องเป็นคุณ���าษแหงม ๆ  (โบ้ยให้คนอื่นซะงั้น)  เอ๊ะ.. หรือว่าจะเป็นไก่   :iconnasty:
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2009, 10:30:16 AM โดย kaopun »

• *
งั้นเราก็ช้วยกันยังไม่ต้องไปซื้อสัก เดือนนึง  :iconwink:
รับรองเดี๋ยวราคาก็ลง  :iconlol:

เเต่ใครบางคนในนี่อาจลงเเดงตาย  :iconfreak:

• กัน-โอตะ
  • *
เฮ้ออ ตูว่าแล้ว เจ๊เฮียไม่มีพลาดจริงๆ

งั้นเราก็ช้วยกันยังไม่ต้องไปซื้อสัก เดือนนึง  :iconwink:
รับรองเดี๋ยวราคาก็ลง  :iconlol:

เเต่ใครบางคนในนี่อาจลงเเดงตาย  :iconfreak:

55 ไม่มีผมอยู่ในนั้นแน่นอน เพราะไม่ได้ซื้อโมจีนมาเดือนกว่าแล้ว (แต่ตอนนี้หันไปเก็บ GFF แทน หนักกว่าโมจีนเยอะเลย :iconcry: :iconcry:)
..........

อันนั้นฝากเขาซื้อน่ะ ไม่ได้ไปซื้อเอง ตังค์ก็ยังไม่ออกจากกระเป๋าเลยนิ โฮะๆๆ :iconnasty:
   V
   V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2009, 10:43:34 AM โดย pas20 »

ออฟไลน์ kaopun

• *
    • โมจีน by kaopun
55 ไม่มีผมอยู่ในนั้นแน่นอน เพราะไม่ได้ซื้อโมจีนมาเดือนกว่าแล้ว (แต่ตอนนี้หันไปเก็บ GFF แทน หนักกว่าโมจีนเยอะเลย :iconcry: :iconcry:)

อมโบสถ์มาพูดผมก็ไม่เชื่อฮะ ผมมีหลักฐาน  :iconlol:

ออฟไลน์ darkmanlevel

• Like: -365
  • font_m
มูฉะออกแบบมีฉากมาทำไมเนี้ย คุณเราก็นั่งทำฉากเกื่อบตาย แล้วไหนจะที่วางอาวุธอีก อือๆ เอาเวลาเค้าคืนมานะ :iconcry:

เอารูปฉากหลังมาจากใหนเหรอครับ ใครมีถ้าไม่รบกวนเกินไปช่วยสแกนมาแจกหน่อยได้ใหมครับ :iconlike: