ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4030535 ครั้ง)

ออฟไลน์ ReJInA

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
แหม่ มันน่านัก เดี๋ยวเสร็จ OO คงต้องต่อด้วยเจ้านี่ซะแล้ว

ออฟไลน์ ultratoy

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ใครเคยต่อ Zeta V2.0 MGของGHD บ้างครับ งานพอได้ไหม ราคาประมาณเท่าไหร่ จะรอZeta V2.0 MG  TT ก้ไม่รู้จะออกมาไหม อีกนานเท่าไหร่ก็ไม่รู้

-ขอบคุณครับท่านoffyonline ท่านnongnoojoe สำหรับข้อคิดเห็นและคำแนะนำ คงต้องไปถอยยังอื่นแทน เหอะๆ

ออฟไลน์ nongnoojoe

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 3
  • มีตังแค่layland T-T
^
^
^
มิเป็นไรครับ คนเล่นโมด้วยกันแบ่งปันประสบการณ์กัน อิๆ ว่าแต่ท่านไก่ เอามายั่วนำลายผมเนี่ย ไม่คิดจะถอยPGมาเล่นซักตัวหรอครับ อิๆ ส่วนผมสอยอยู่แล้ว PG ออกตัวไหนมาสอยทุกตัว ถ้าราคาไม่แพงจัดนะ อิๆ

ออฟไลน์ kai122

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
แหม่ มันน่านัก เดี๋ยวเสร็จ OO คงต้องต่อด้วยเจ้านี่ซะแล้ว

อ้อ ผมมันฝ่ายยั่วน่ะครับ ไม่ใช่ฝ่ายโดน (พี่จีน) สอย  :iconnasty:

เเต่ก็ไม่เเน่ครับ อาจจะซื้อเป็นของขวัญปีใหม่ให้ตัวเองสำหรับ สิ้นปีนี่  :iconhappy:

ถ้าสอยมาเเล้วจะมารีวีวให้คะเเนน เน้อ  :iconwink:

ออฟไลน์ skadetto

• *
  • "TT"Skadetto"TT"
ไม่ทราบว่าตอนนี้สะพานเหล็กยังหาซื้อMG Freedom GHD ได้อยู่ไหมครับ

คืออยากทราบว่าราคาเท่าไหร่คับ อยากจะเอามาลองทำสีดู ใครมีรูปช่วยโพส

ให้ดูหน่อย ขอบคุณมากคับ

ออฟไลน์ zillion

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
ไม่มีใครเล่น SD จีนเลยหรอ  :iconcry: รอคนตอบ

SD ของ GHD งานใช้ได้มั๊ยครับ

ออฟไลน์ nongnoojoe

• *
  • มีตังแค่layland T-T
^
^
^
 ขอไปขุด สไตรค์ ฟรีดอม กับ ดิสทินี่ GHD มาดูส

ออฟไลน์ zillion

• **
^
^
^
 ขอไปขุด สไตรค์ ฟรีดอม กับ ดิสทินี่ GHD มาดูส��าพก่อนนะครับต่อไว้นานและ ดองไว้เกือบปี จำไม่ได้ = =

ขอบคุณครับจะรอชม  :iconwish:

ออฟไลน์ gotoip

• *
วันนี้มีใครไปสะพานเหล็กมามั้งครับ น้องจูเข้าร้านเจ็ยังอ่ะครับ

-------------------------
ขอบคุณครับ  ------>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2009, 08:41:30 AM โดย gotoip »

ออฟไลน์ Zazzer

• **
ไม่ทราบว่าตอนนี้สะพานเหล็กยังหาซื้อMG Freedom GHD ได้อยู่ไหมครับ

คืออยากทราบว่าราคาเท่าไหร่คับ อยากจะเอามาลองทำสีดู ใครมีรูปช่วยโพส

ร้นเจ๊ เห็นอยู่ครับ

อ้างถึง
วันนี้มีใครไปสะพานเหล็กมามั้งครับ น้องจูเข้าร้านเจ็ยังอ่ะครับ

ยังครับผม  ส่วนร้านเฮียของเยอะมาก มีแทบทุกเบอร์เลยมั้ง เช่น Akatsuki 1/100 ทอง

ออฟไลน์ kaopun

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
    • โมจีน by kaopun
 :icondisapp:  อ้าวเจ๊ ดิสเครดิตผมให้แล้วไง   :icondizzy:

ออฟไลน์ Boyzgundam

• เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 4
  • "โมเดลยืนยาว...สตางค์สั้น"
วันนี้เข้าไปสะพานเหล็กตอนเที่ยงๆไม่เห็นน้องจูทั้ง2ร้านเลย ถามเจ๊บอกว่ารออยู่เหมือนกัน คอยติดตามกันต่อไป...

ออฟไลน์ xenophage

• *
  • มีอะไรก็ว่ามา แต่ไม่ได้ฟัง
    • Xenophage's Blog
:icondisapp:  อ้าวเจ๊ ดิสเครดิตผมให้แล้วไง   :icondizzy:

เข้ามาช่วย Discredit อีกเสียงว่า Sinanju ยังไม่เข้าร้านเจ้ วันนี้ก็เพิ่งแวะไปมาเหมือนกัน เงียบมากๆ ไม่มีะไรใหม่สักอย่าง เห็นมี O raiser ที่ร้านหน้าเบียร์เท่านั้นเอง (ไม่แน่ใจว่ามีอยู่นานแล้วหรือเพิ่งมา่)

ออฟไลน์ gazzada

• Like: 5
  • ตอนนี้เก็บเเค่ SD MG ! เท่าน้าน ใช้สีกระป๋อง

ผมว่าสอยของTTดีกว่านะคับราคาต่างกันไม่มาก[หรือเท่ากันอ่า]คุน

ออฟไลน์ darkmanlevel

• Like: -365
  • font_m

เข้ามาช่วย Discredit อีกเสียงว่า Sinanju ยังไม่เข้าร้านเจ้ วันนี้ก็เพิ่งแวะไปมาเหมือนกัน เงียบมากๆ ไม่มีะไรใหม่สักอย่าง เห็นมี O raiser ที่ร้านหน้าเบียร์เท่านั้นเอง (ไม่แน่ใจว่ามีอยู่นานแล้วหรือเพิ่งมา่)

พอจะทราบราคาใหมครับ พอดีมี OO อยู่แล้วเลยอยากได้มาเพิ่มความเทพ ครับ :iconwink:

ออฟไลน์ xenophage

• *
  • มีอะไรก็ว่ามา แต่ไม่ได้ฟัง
    • Xenophage's Blog

พอจะทราบราคาใหมครับ พอดีมี OO อยู่แล้วเลยอยากได้มาเพิ่มความเทพ ครับ :iconwink:

ราคาประมาณร้อยกว่าๆ พอๆกับ HG 1/144 OO ตัวอื่นๆ นั้นแหละ

ออฟไลน์ louiscyber

• **
ใครทราบบ้างว่าร้านเจ๊มี Akasuki สีเงิน กับ Exia ธรรมดา 1/100 ของ TT ไหม หาไม่ได้ซะที :iconcry:

ออฟไลน์ ToonBC5

• Like: -2
  • จิงดิ
ใครทราบบ้างว่าร้านเจ๊มี Akasuki สีเงิน กับ Exia ธรรมดา 1/100 ของ TT ไหม หาไม่ได้ซะที :iconcry:
exia 1/100 TT ผมเห็นมีอยู่ตรงกลางสะพานที่ขายของเล่นส่ง ร้านใหญ่ๆอ่ะครับ ทำไมไม่ซื้อ avalance ไปเลยล่ะครับ ซื้อ1 ได้ถึง 2

ส่วน freedom gundam ที่ไม่ใช่ sf  ผมเห้นร้านstarpic major รัชโยธิน ราคาเท่ากับของ TT ครับ

akatsuki สีเงินเห็น แว๊บๆที่ ร้าน starpic เช่นกัน ราคา อีกนิดเดียว 1000.-

ออฟไลน์ skadetto

• *
  • "TT"Skadetto"TT"
freedom ที่ไม่ใช่ sf มีของTT ด้วยเหรอครับไม่รู้มาก่อนเลย

เคยเข้าไปดูใน taobao เห็นมีแต่ของ GHD แต่ยังไงก็ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ramuzath

• *
freedom ที่ไม่ใช่ sf มีของTT ด้วยเหรอครับไม่รู้มาก่อนเลย

เคยเข้าไปดูใน taobao เห็นมีแต่ของ GHD แต่ยังไงก็ขอบคุณครับ
เค้าคงหมายถึงของ GHD แต่ราคาเท่าของ TT แต่เท่าของราคาตัวไหนไม่รู้นะ :iconhappy:

avalance ก็มีชิ้นส่วนexiaสามรถประกอบ exia ธรรมดาได้ไง คล้ายๆ i-mode  ของ mg แหละ
v
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2009, 10:16:47 AM โดย ramuzath »