ผู้เขียน หัวข้อ: [โมจีน] รวบรวมข้อมูล ข่าวสาร สอบถาม และพูดคุย เกี่ยวกับโมจีน (กระทู้เก่า)  (อ่าน 4030457 ครั้ง)

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
  ขอบคุณที่เอารูปมาให้ชม  สวยจิงๆคับ  PG MKII  .......ถ้ามีเข้ามาขายก็คงจะดีไม่น้อยเรย เหอ ๆ

ออฟไลน์ rsforever

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 0
  • ตัวป่วนประจำBoard
สวยจริงๆนั่นแหละ หน้าตาคมเข้มซะไม่มี

ออฟไลน์ ToonBC5

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: -2
  • จิงดิ
อยากซื้อ PG strike เหมือนกัน ครับ รอดูผลงานก่อน ขอให้ต่อเสร็จเร็วๆนะครับ (จะเลยปีใหม่มั๊ยเนี่ย)

ออฟไลน์ nongnoojoe

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 3
  • มีตังแค่layland T-T
เมื่อวานแค่ต่อ สกายแคปเปอร์ เพื่อนผมก็ร้องแล้ว - -" เจอโครงยานเบี้ยวไปข้างนึง ต้องใช้ไฟแช็คลนแล้วดัด ถึงจะประกบเข้าที่แถมลนไฟไปรายละเอียดบางอย่าง(ก็ไม่ค่อยมีหรอกครับ)หายไปเลย คงต้องนั่งโมกันใหม่ ดีที่เป็นช่วงโครงซ่อนรูปได้ ถ้าเป็นpartนอกมิแย่หรือ 

ปล.ปรกติStrike Rouge  ต้องแถมดีคอลที่เป็นลายสีทอง มาให้หรือเปล่า ของเพื่อนผมไม่ยักจะมีเลยครับ = ="

ออฟไลน์ Zazzer

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
PG MKII 2 สี ราคารวมกันยังไมได้เสี้ยว PG OO ของลุงเลย :icondizzy:

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
PG MKII 2 สี ราคารวมกันยังไมได้เสี้ยว PG OO ของลุงเลย :icondizzy:

:iconsweat: จริงด้วยครับ เเต่ผมว่า สัดส่วนมาร์ค2 สวยกว่านะ  :iconhappy:

ออฟไลน์ Mr.White

• *
  • Like: 5
ไม่ได้เข้ามาติดตามข่าวเสียนาน เห็นข่าว Mk II จะออกเป็นโมจีน
ได้เห็นตัวอย่างบางส่วนแล้วน่าสนใจมากครับ ถ้าราคาไม่แรงมาก
ก็คงต้องหามาไว้ในครอบครองบ้างล่ะครับ

อีกตัวที่เห็นแว๊บๆ ที่อกกมาใหม่เป็น shinanju ไม่ทราบว่ามีใครต่อ
เอามารีวิวบ้างหรือยังครับ ถ้าดีก็เป็นอีกตัวที่น่าเก็บครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
เมื่อวานแค่ต่อ สกายแคปเปอร์ เพื่อนผมก็ร้องแล้ว - -" เจอโครงยานเบี้ยวไปข้างนึง ต้องใช้ไฟแช็คลนแล้วดัด ถึงจะประกบเข้าที่แถมลนไฟไปรายละเอียดบางอย่าง(ก็ไม่ค่อยมีหรอกครับ)หายไปเลย คงต้องนั่งโมกันใหม่ ดีที่เป็นช่วงโครงซ่อนรูปได้ ถ้าเป็นpartนอกมิแย่หรือ 

ปล.ปรกติStrike Rouge  ต้องแถมดีคอลที่เป็นลายสีทอง มาให้หรือเปล่า ของเพื่อนผมไม่ยักจะมีเลยครับ = ="

เหมือนเคยเห็นว่าแถมมาให้ด้วยนะครับคุณโจ้  :iconsmile:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ nongnoojoe

• *
  • มีตังแค่layland T-T
^
^
^
หรอครับแสดงว่าเพื่อนผมแห้ว..... อิๆ - - ไม่เป็นไรเดี๋ยวอาสาทำลายให้แทน อิๆ

ออฟไลน์ ultratoy

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
ขอคำแนะนำครับ ระหว่าง sword/launcher strike กับ I.W.S.P strike MG ตัวไหนดูดีน่าเก็บกว่ากันครับ

ออฟไลน์ kai122

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • เอเรก้าา..าาา.าาา !!!
ขอคำแนะนำครับ ระหว่าง sword/launcher strike กับ I.W.S.P strike MG ตัวไหนดูดีน่าเก็บกว่ากันครับ

ถ้าถามผมผมชอบ Strike 2 pack น่ะครับ  :iconwink:
เพราะอาวุธเยอะดี เเล้วก็ ส่วนตัวคือชอบสีน่ะครับ  :iconhappy:

ออฟไลน์ darkmanlevel

• Like: -365
  • font_m

ผมเองชอบ strike มากกว่าครับ เพราะ แพคหลังใหญ่ดีครับ คุ้มกับเงินที่เสียไปครับ  :iconcry:

ออฟไลน์ kaopun

• *
    • โมจีน by kaopun

เลือกไม่ได้ก็เก็บมันทั้งคู่สิฮะ ไม่ต้องสอยพร้อมกันก็ได้นิ

ออฟไลน์ oakki

• *
  • Like: -3

ของผมก็ไม่มีครับ
ซื้อมาดอง ยังไม่ได้ต่อ เลยมิกล้าทำรีวิวิ
ปล.ถ้ามีโอดาศได้ต่อ ขออนุญาตทำรีวิวเหมือนกันนะครับ ไว้เผื่อเปรียบเทียบกัน แต่ยังไม่มีเวลาต่อนี่ซิ

ออฟไลน์ ballmakoto

• *

เอ๊ะผมเพิ่งไปเห็นในเว็บมา Shinanju โมจีนมันเนียนขนาดนี้เลยหรอ มีใครต่อแล้วอยู่หน้าไหนอ่ะคับขอดูหน่อย - -

ออฟไลน์ kaopun

• *
    • โมจีน by kaopun
^
^
รูปโมแท้ครับ (เครดิตมี sunrise นี่คงไม่จีนหรอกฮะ)  :iconsweat:

---------------------------------

ไหน ๆ ก็ประกอบแล้ว ทำไมไม่ทำรีวิวซะหน่อยล่ะครับ พี่น้องรอชมน้องจู้กันอยู่นะฮะ    :iconhappy:
(อ้าว จากเว็บจีนนี่เอง เหอะ ๆ ไม่ได้ดูลายน้ำซะงั้น)
v
v
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2009, 11:48:52 PM โดย kaopun »

ออฟไลน์ leileknoi

• *
  • Like: 10
ถ้าของจีนนี่เลยครับ ทั้งแก๊งค์

ของ TT ล้วนครับ แต่รูปดูดมาจากในเว็บพี่จีนอีกทีน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2009, 11:28:33 PM โดย leileknoi »

ออฟไลน์ pas20

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 14
  • ทำสีโมเล็กให้แหล่มมันยากนะ
ข้างบนนั่นรูปของจีนหรือเปล่าครับ?  :icondizzy:
ฝนจะตกไปถึงไหนน่ะ

ออฟไลน์ ballmakoto

• *
อ๋อโมจีนรูปล่างนิคับ มันดันเอารูปโมแท้ขึ้นก่อนตกใจเลย ว่าไมเนียนปานนั้น

ออฟไลน์ sting

• *
  • Like: 1
อยากเห็น review ตัว Meteor Unit 1/144 ของ GHD

ใครมีรบกวนแจกบอกหน่อยนะครับ ราคาน่าจะประมาณ 8xx - 9xx มั้ง  :iconnosebleed: